SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
    Công ty tại quầy lễ tân Văn phòng Xưởng cáp quang Xưởng lắp ráp MPO MTP Xưởng chia PLC Xưởng lắp ráp cáp ngoài trời Hội thảo Patch Cord & Pigtail Dụng cụ sản xuất Dụng cụ sản xuất

    Thông tin công ty:

    Loại hình doanh nghiệp : Nhà sản xuất
    xuất khẩu
    người bán
    Thị trường chính : Bắc Mỹ
    Nam Mỹ
    Tây Âu
    Đông Âu
    Đông á
    Đông nam á
    Trung Đông
    Trên toàn cầu
    Nhãn hiệu : DYS
    Số nhân viên : >200
    Doanh thu hàng năm : >600Million
    Năm thành lập : 2008
    Xuất khẩu p.c : 50% - 60%

      

    Công nghệ sợi quang DYS Thâm Quyến là công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến , chủ yếu cung cấp cáp quang trong nhà và ngoài trời, jumper chống nước CPRI, nhảy MPO / MTP, nhảy sợi quang tiêu chuẩn và PLC Splitter. DYS giành được danh hiệu danh dự doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia của chính phủ Thâm Quyến năm 2014.

    ĐỘI

    SỨC MẠNH CHỨNG CHỈ

    Khoảng 200 được đào tạo tốt
    cán bộ và kỹ sư.

    Nhà máy hơn 3500 vuông
    mét và có nhiều hơn
    23 sản phẩm không bụi
    tổng số dòng
    ISO 9001: 2008, RoSH,
    CE, công nghệ cao và mới
    EnterpriseCertficate.

    Với nhiều năm kinh nghiệm trong ngành cáp quang, nhà máy của chúng tôi được trang bị đầy đủ hơn 3500 mét vuông và hơn 32 dây chuyền sản xuất không bụi. Khoảng 200 nhân viên và kỹ sư được đào tạo tốt đang đóng góp cho các sản phẩm đáng tự hào của chúng tôi. Chúng tôi có 4 dây chuyền sản xuất cho cáp quang, 2 dây chuyền lắp ráp nhảy MPO / MTP tiêu chuẩn cao, 8 dây chuyền sản xuất cho dây nhảy tiêu chuẩn và 10 dây chuyền sản xuất PLC Splitter.

    Các thiết bị đánh bóng và dụng cụ kiểm tra nhập khẩu tiên tiến nhất cho phép các sản phẩm của chúng tôi có chất lượng siêu hạng, như máy đánh bóng Senko, giao thoa kế, máy làm sạch tự động và OTDR, JGR, v.v.

    Tất cả các sản phẩm quang học của chúng tôi đều tuân thủ RoHS và DYS cũng đạt được chứng nhận ISO 9001, ISO14001. Sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ xuất sắc của chúng tôi giành được khách hàng từ khắp nơi trên thế giới, cáp quang DYS rất mong được hợp tác với bạn.

    Tầm nhìn doanh nghiệp :

    Để giành được khách hàng và giành được tương lai, chúng tôi cam kết phát triển thành một nhà lãnh đạo sản phẩm và công nghệ trong ngành truyền thông quang học.

    Đổi mới dựa trên sự phát triển:

    Công ty có một đội ngũ nghiên cứu và phát triển nghiêm ngặt và có khả năng và kinh nghiệm sản xuất phong phú, được bổ sung bởi hệ thống quản lý khoa học, qua nhiều năm tích lũy và có một khả năng phát triển và phát triển độc lập sản phẩm hoàn hảo, với một số bằng sáng chế sản phẩm mới.

    Chính sách chất lượng:

    Chất lượng là đầu tiên và tín dụng là quan trọng nhất. Quản lý là nền tảng và dịch vụ là sự chân thành.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: 86-0755-29650336

    Fax: 86-0755-29510505

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)