10G Fiber Optic Transceiver

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Bộ thu phát sợi quang Mô hình: 10G XFP
Chứng nhận: ISO9001, ROHS Tỷ lệ bit: 9,95Gb / s đến 10,5Gb / s
Sự thât thoat năng lượng: <2W Đầu nối: Đầu nối Full Duplex LC

Mô tả sản phẩm


Bộ thu phát quang 10G XFP Đầu nối LC Duplex toàn bộ


Chi tiết nhanh
1.Mạng Xuất xứ: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
Tên thương hiệu: DYS
3.Model Số: 10G XFP
4.Certifaction: ISO9001, ROHS


Feture

1. Hỗ trợ tốc độ bit 9.95Gb / s đến 10.5Gb / s
2.Tốt tản nhiệt <2W
3. Đầu nối Duplex LC đầy đủ
4.Liên kết tối đa 80km
5. Nhiệt độ thương mại rang -40 ° C đến 8 5 ° C (tùy chọn)
6.Không bắt đầu tham khảo Clock
7. Cơ chế giải phóng nhân viên cấp cao
8. Các sản phẩm tuân thủRoHS


Thông số kỹ thuật

Phần số

Gói (bps / Hz)

Tốc độ dữ liệu

Tx (nm)

Pout (dBm)

Rx

Độ nhạy (dBm)

Nhiệt độ ° C

Chạm tới

Tùy chọn Khác

XFP-SR

XFP

10G

850sv VCSEL

-8,2 ~ -1

GHIM

≤-9,9

-40 ° C-85 ° C

220m

DDM RoHS

XFP-LR

XFP

10G

1310nm DML

-6 ~ -1

GHIM

≤-14,4

-40 ° C-85 ° C

10km

DDM RoHS

XFP-ER

XFP

10G

1550nm EML

-1 ~ 2

APD

≤-16

-40 ° C-85 ° C

40Km

DDM RoHS

XFP-ZR

XFP

10G

1550nm EML

0 ~ 4

APD

≤-24

-40 ° C-85 ° C

80Km

DDM RoHS


Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.