SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Transceiver

10G Fiber Optic Transceiver

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    10G Fiber Optic Transceiver

    Trung Quốc 10G Fiber Optic Transceiver nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Bộ thu phát sợi quang Mô hình: 10G XFP
    Chứng nhận: ISO9001, ROHS Tỷ lệ bit: 9,95Gb / s đến 10,5Gb / s
    Sự thât thoat năng lượng: <2W Đầu nối: Đầu nối Full Duplex LC


    Bộ thu phát quang 10G XFP Đầu nối LC Duplex toàn bộ


    Chi tiết nhanh
    1.Mạng Xuất xứ: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
    Tên thương hiệu: DYS
    3.Model Số: 10G XFP
    4.Certifaction: ISO9001, ROHS


    Feture

    1. Hỗ trợ tốc độ bit 9.95Gb / s đến 10.5Gb / s
    2.Tốt tản nhiệt <2W
    3. Đầu nối Duplex LC đầy đủ
    4.Liên kết tối đa 80km
    5. Nhiệt độ thương mại rang -40 ° C đến 8 5 ° C (tùy chọn)
    6.Không bắt đầu tham khảo Clock
    7. Cơ chế giải phóng nhân viên cấp cao
    8. Các sản phẩm tuân thủRoHS


    Thông số kỹ thuật

    Phần số

    Gói (bps / Hz)

    Tốc độ dữ liệu

    Tx (nm)

    Pout (dBm)

    Rx

    Độ nhạy (dBm)

    Nhiệt độ ° C

    Chạm tới

    Tùy chọn Khác

    XFP-SR

    XFP

    10G

    850sv VCSEL

    -8,2 ~ -1

    GHIM

    ≤-9,9

    -40 ° C-85 ° C

    220m

    DDM RoHS

    XFP-LR

    XFP

    10G

    1310nm DML

    -6 ~ -1

    GHIM

    ≤-14,4

    -40 ° C-85 ° C

    10km

    DDM RoHS

    XFP-ER

    XFP

    10G

    1550nm EML

    -1 ~ 2

    APD

    ≤-16

    -40 ° C-85 ° C

    40Km

    DDM RoHS

    XFP-ZR

    XFP

    10G

    1550nm EML

    0 ~ 4

    APD

    ≤-24

    -40 ° C-85 ° C

    80Km

    DDM RoHS


    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)