SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Dây cáp có độ hao hụt thấp Cáp 12 lõi MM Module MPO không thấm nước Cassette

    Trung Quốc Dây cáp có độ hao hụt thấp Cáp 12 lõi MM Module MPO không thấm nước Cassette nhà cung cấp
    Dây cáp có độ hao hụt thấp Cáp 12 lõi MM Module MPO không thấm nước Cassette nhà cung cấp Dây cáp có độ hao hụt thấp Cáp 12 lõi MM Module MPO không thấm nước Cassette nhà cung cấp Dây cáp có độ hao hụt thấp Cáp 12 lõi MM Module MPO không thấm nước Cassette nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: 12 Cassette lõi MPO

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette

    MTP / MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MTP / MPO và LC hoặc SC rời rạc. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MTP / MPO với việc vá LC hoặc SC.

    Hệ thống mô đun cho phép triển khai nhanh chóng cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu mật độ cao cũng như cải tiến xử lý sự cố và cấu hình lại trong quá trình di chuyển, bổ sung và thay đổi. Cassette có thể được gắn trong khung gầm đa khung 19 "1U hoặc 3U.

    MTP / MPO Cassettes chứa nhà máy kiểm soát và kiểm tra MTP / MPO-LC fanouts để cung cấp hiệu suất quang học và độ tin cậy. Thấp thua MTP / MPO Elite và LC hoặc SC Premium được cung cấp có tính năng chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi điện năng cao.

    Tính năng, đặc điểm:

    MTP / MPO tuân thủ tiêu chuẩn multifibre nối

    LC (tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu SFF), SC giao diện rời rạc

    Các loại sợi quang OS1 / 2, OM3, OM4 (có sẵn OM1 và OM2)

    12 và 24 phiên bản sợi - 12 bộ phận quang học LC (Duplex) / SC (Simplex)

    Độ cực A (chuẩn), B hoặc C

    Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm

    Bộ điều hợp zirconia hiệu suất cao

    Nhanh chóng triển khai Nhà máy chấm dứt mô đun hệ thống tiết kiệm thời gian cài đặt và cấu hình lại trong quá trình di chuyển, bổ sung và thay đổi.

    Các thành phần MTP / MPO Các thành phần MTP / MPO có đặc tính quang học và cơ học cao cấp.

    Tối ưu hóa hiệu suất Thấp thấp MTP / MPO Elite, đầu nối Premium rời và cáp OM4 đảm bảo tổn thất chèn thấp và hình phạt điện trong ngân sách điện năng chặt chẽ, môi trường mạng tốc độ cao.

    Tỉ lệ 12 hoặc 24 băng cassette có thể được lắp ở kích cỡ 1U lên đến 72 hoặc 3U với 336 đầu nối rời rạc.

    Độ tin cậy 100% được kiểm tra - sự kết hợp của các thành phần chất lượng cao và kiểm soát chất lượng sản xuất đảm bảo sản phẩm đạt tiêu chuẩn cao nhất.


    Các ứng dụng

    Cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu

    Mạng khu vực lưu trữ - kênh cáp quang

    Quang học song song

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)