SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord

    Trung Quốc 12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord nhà cung cấp
    12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord nhà cung cấp 12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: FC/APC-LC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    12 sợi lõi ribbon Singlemode FC / APC đến cáp quang sợi quang LC

    Chi tiết nhanh:

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Tên thương hiệu: DYS / OEM
    • Số Model: FC / APC-LC
    • Loại sợi: Singlemode 9/125
    • Chứng nhận : ISO9001, ROHS
    • Nhãn hiệu sợi: Corning, YOFC, OFS
    • Chèn mất: 0.3dB
    • Return Loss: > 55dB
    • Độ dài: Tùy chỉnh
    • Số lượng sợi: 12

    Tính năng, đặc điểm:
    Bộ ghép sợi đơn hoặc ghép đôi hoặc đa sợi
    Riser hoặc Plenum rated "Có sẵn các loại cáp LSZH và RoHS
    Thiếu chèn thấp, IEC, TIA / EIA, tuân thủ Telcordia
    Độ dài cáp quang và màu áo khoác tùy chỉnh
    Các loại sợi và bước sóng khác nhau, chế độ đơn 9/125 điển hình, đa chế độ 50/125 và đa cực 62.5 / 125
    Cáp sợi quang ngoài 0,9 / 1,8 / 2,0 / 3,0 / mm
    PC, UPC, và các loại đánh bóng APC
    Đóng gói tốt, giá cả cạnh tranh và giao hàng rất nhanh

    Thử nghiệm hình học 100% anc Kiểm tra làm sạch IEC có sẵn

    Dịch vụ OEM là khả thi


    Các ứng dụng:
    Mạng viễn thông
    Ứng dụng CATV, LAN, MAN và WAN
    Mạng xử lý dữ liệu
    Truyền hình cáp
    Fiber-To-The-Home (FTTH)
    Phân phối nhà ở

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)