SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord

Trung Quốc 12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord nhà cung cấp
12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord nhà cung cấp 12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: FC/APC-LC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

12 sợi lõi ribbon Singlemode FC / APC đến cáp quang sợi quang LC

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: FC / APC-LC
  • Loại sợi: Singlemode 9/125
  • Chứng nhận : ISO9001, ROHS
  • Nhãn hiệu sợi: Corning, YOFC, OFS
  • Chèn mất: 0.3dB
  • Return Loss: > 55dB
  • Độ dài: Tùy chỉnh
  • Số lượng sợi: 12

Tính năng, đặc điểm:
Bộ ghép sợi đơn hoặc ghép đôi hoặc đa sợi
Riser hoặc Plenum rated "Có sẵn các loại cáp LSZH và RoHS
Thiếu chèn thấp, IEC, TIA / EIA, tuân thủ Telcordia
Độ dài cáp quang và màu áo khoác tùy chỉnh
Các loại sợi và bước sóng khác nhau, chế độ đơn 9/125 điển hình, đa chế độ 50/125 và đa cực 62.5 / 125
Cáp sợi quang ngoài 0,9 / 1,8 / 2,0 / 3,0 / mm
PC, UPC, và các loại đánh bóng APC
Đóng gói tốt, giá cả cạnh tranh và giao hàng rất nhanh

Thử nghiệm hình học 100% anc Kiểm tra làm sạch IEC có sẵn

Dịch vụ OEM là khả thi


Các ứng dụng:
Mạng viễn thông
Ứng dụng CATV, LAN, MAN và WAN
Mạng xử lý dữ liệu
Truyền hình cáp
Fiber-To-The-Home (FTTH)
Phân phối nhà ở

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)