12 Core ribbon fiber Singlemode FC/APC to LC fiber optic patch cord

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: FC/APC-LC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

12 sợi lõi ribbon Singlemode FC / APC đến cáp quang sợi quang LC

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: FC / APC-LC
  • Loại sợi: Singlemode 9/125
  • Chứng nhận : ISO9001, ROHS
  • Nhãn hiệu sợi: Corning, YOFC, OFS
  • Chèn mất: 0.3dB
  • Return Loss: > 55dB
  • Độ dài: Tùy chỉnh
  • Số lượng sợi: 12

Tính năng, đặc điểm:
Bộ ghép sợi đơn hoặc ghép đôi hoặc đa sợi
Riser hoặc Plenum rated "Có sẵn các loại cáp LSZH và RoHS
Thiếu chèn thấp, IEC, TIA / EIA, tuân thủ Telcordia
Độ dài cáp quang và màu áo khoác tùy chỉnh
Các loại sợi và bước sóng khác nhau, chế độ đơn 9/125 điển hình, đa chế độ 50/125 và đa cực 62.5 / 125
Cáp sợi quang ngoài 0,9 / 1,8 / 2,0 / 3,0 / mm
PC, UPC, và các loại đánh bóng APC
Đóng gói tốt, giá cả cạnh tranh và giao hàng rất nhanh

Thử nghiệm hình học 100% anc Kiểm tra làm sạch IEC có sẵn

Dịch vụ OEM là khả thi


Các ứng dụng:
Mạng viễn thông
Ứng dụng CATV, LAN, MAN và WAN
Mạng xử lý dữ liệu
Truyền hình cáp
Fiber-To-The-Home (FTTH)
Phân phối nhà ở

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.