SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp

    Trung Quốc Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp nhà cung cấp
    Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp nhà cung cấp Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp nhà cung cấp Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp nhà cung cấp Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: MPO / MTP-LCUPC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
    Số mô hình: MPO MTP sang LC Đếm sợi: 8,12, 24
    Mất chèn: ít hơn 0,3dB Chiều dài: 1 mét hoặc tùy chỉnh
    Vượt qua kiểm tra hình học hoặc bây giờ: Đạt 100%

    Tính năng, đặc điểm

    1.Giá-Cạnh tranh

    2.Low Mất chèn & PDL

    3. Kết thúc và thử nghiệm

    Tùy chọn 4.Fiber: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

    5. Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / DIN / SMA / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

    6. Tùy chọn thanh toán: PC / UPC / APC

    7. Kết nối tính năng với Ferrules gốm

    Các ứng dụng

    Mạng 1.Access

    2. Hệ thống viễn thông / CATV

    3.FTTx

    Thông số kỹ thuật

    Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
    Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5)
    Vật liệu áo khoác LSZH / OFNR / PVC
    loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / DIN / SMA / MTRJ / MPO / E2000
    Vật liệu Ferrule  gốm sứ
    Kiểm tra bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
    Tổn thất chèn (dB)
    TIA / ĐTM-455-107
    0,25dB
    (PC / UPC / APC)
    ≤ 0,3dB
    (PC / UPC)
    Mất mát trở lại (dB)
    TIA / ĐTM-455-107
    ≥50dB (PC / UPC)
    ≥60dB (APC)
    ≥40dB (PC / UPC)
    Trao đổi 0,2dB
    Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patchcord
    Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
    Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ +85
    Gói 1 đơn vị / túi
    * Tất cả các giá trị được chỉ định là với các đầu nối.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)