SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

Cáp quang 12 sợi 24 sợi nữ MTP MPO Loopback Đường kính cáp 3.0mm

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Cáp quang 12 sợi 24 sợi nữ MTP MPO Loopback Đường kính cáp 3.0mm

    Trung Quốc Cáp quang 12 sợi 24 sợi nữ MTP MPO Loopback Đường kính cáp 3.0mm nhà cung cấp
    Cáp quang 12 sợi 24 sợi nữ MTP MPO Loopback Đường kính cáp 3.0mm nhà cung cấp Cáp quang 12 sợi 24 sợi nữ MTP MPO Loopback Đường kính cáp 3.0mm nhà cung cấp Cáp quang 12 sợi 24 sợi nữ MTP MPO Loopback Đường kính cáp 3.0mm nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: MTP MPO Loopback

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
    Số mô hình: MTP MPO Loopback Đường kính cáp: 3.0mm
    Đếm sợi: 12, 24 Mất chèn: dưới 0,35dB
    Chiều dài: 35cm hoặc tùy chỉnh Vượt qua kiểm tra hình học hoặc bây giờ: Đạt 100%
    Loại trình kết nối: MPO / MTP Chứng nhận: ISO9001:2015

    Máy đo vòng lặp quang MTP / MPO OM3 thường được sử dụng cho các quy trình kiểm tra và đo lường trong môi trường mạng. Tính năng tab đẩy kéo để dễ dàng ngắt kết nối. Một nắp bụi được bao gồm để bảo vệ trong quá trình lưu trữ. Thiết bị này lý tưởng cho vô số ứng dụng yêu cầu lặp tín hiệu trong hệ số dạng MTP / MPO.

    Ứng dụng

    Mạng truy cập hệ thống quang

    Kênh lưu trữ mạng cáp quang

    Kiến trúc mật độ cao

    Mạng truyền thông dữ liệu

    Các tính năng và lợi ích

    Máy kiểm tra vòng lặp MTP / MPO OM3

    Bao gồm bụi bảo vệ để bảo vệ trong quá trình lưu trữ

    Chiều dài tổng thể 4 inch

    Pin cấu hình: 1 -12, 2-11, 3-10, 4-9, 5-8, 6-7

    Tab kéo-kéo để ngắt kết nối nhanh

    Thông số kỹ thuật kết nối

    Mô hình SM MM
    Đầu nối sợi 8, 12, 24 lõi
    đánh bóng PC, APC
    Màu nhà ở

    Tiêu chuẩn (xanh),

    Ưu tú (Vàng)

    Tiêu chuẩn (màu be)

    Ưu tú (Auqa)

    Loại mất tiêu chuẩn ít hơn 0,7dB Dưới 0,5dB
    Mất chèn loại Elite Dưới 0,35dB Dưới 0,3dB
    Mất mát trở lại PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
    Độ bền (500 lần giao phối) dưới 0,2dB
    Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850 / 1300nm

    Thông số kỹ thuật cáp quang

    Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    Đếm sợi 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
    Đường kính cáp 3.0mm 5.5mm hoặc tùy chỉnh
    Màu áo khoác Yeloow, Cam, Thủy, Tím
    Chất liệu áo khoác OFNR, OFNP, PVC, LSZH
    Sức căng 500N
    Nhiệt độ hoạt động -20 đến 70oC
    Nhiệt độ lưu trữ -40 đến 75oC

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)