SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback

Trung Quốc 12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback nhà cung cấp
12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback nhà cung cấp 12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback nhà cung cấp 12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: MTP MPO Loopback

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
Số mô hình: MTP MPO Loopback Đường kính cáp: 3.0mm
Đếm sợi: 12, 24 Mất chèn: dưới 0,35dB
Chiều dài: 35cm hoặc tùy chỉnh Vượt qua kiểm tra hình học hoặc bây giờ: Đạt 100%
Loại trình kết nối: MPO / MTP Chứng nhận: ISO9001:2015

Máy đo vòng lặp quang MTP / MPO OM3 thường được sử dụng cho các quy trình kiểm tra và đo lường trong môi trường mạng. Tính năng tab đẩy để dễ dàng ngắt kết nối. Một nắp bụi được bao gồm để bảo vệ trong quá trình lưu trữ. Thiết bị này lý tưởng cho vô số ứng dụng yêu cầu lặp tín hiệu trong hệ số dạng MTP / MPO.

Ứng dụng

Mạng truy cập hệ thống quang

Kênh lưu trữ mạng cáp quang

Kiến trúc mật độ cao

Mạng truyền thông dữ liệu

Tính năng và lợi ích

Máy kiểm tra vòng lặp MTP / MPO OM3

Bao gồm bụi bảo vệ để bảo vệ trong quá trình lưu trữ

Chiều dài tổng thể 4 inch

Pin cấu hình: 1 -12, 2-11, 3-10, 4-9, 5-8, 6-7

Tab kéo-kéo để ngắt kết nối nhanh

Thông số kỹ thuật kết nối

Mô hình SM MM
Kết nối sợi đếm 8, 12, 24 lõi
đánh bóng PC, APC
Màu nhà ở

Tiêu chuẩn (xanh),

Ưu tú (Vàng)

Tiêu chuẩn (màu be)

Ưu tú (Auqa)

Loại mất tiêu chuẩn ít hơn 0,7dB Dưới 0,5dB
Mất chèn loại Elite Dưới 0,35dB Dưới 0,3dB
Mất mát trở lại PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
Độ bền (500 lần giao phối) dưới 0,2dB
Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850 / 1300nm

Thông số kỹ thuật cáp quang

Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Đếm sợi 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
Đường kính cáp 3.0mm 5.5mm hoặc tùy chỉnh
Màu áo khoác Yeloow, Cam, Thủy, Tím
Chất liệu áo khoác OFNR, OFNP, PVC, LSZH
Sức căng 500N
Nhiệt độ hoạt động -20 đến 70oC
Nhiệt độ lưu trữ -40 đến 75oC

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)