SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

Cáp quang 12 sợi cáp MPO đến MPO Jumper APC 0,3dB

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Cáp quang 12 sợi cáp MPO đến MPO Jumper APC 0,3dB

    Trung Quốc Cáp quang 12 sợi cáp MPO đến MPO Jumper APC 0,3dB nhà cung cấp
    Cáp quang 12 sợi cáp MPO đến MPO Jumper APC 0,3dB nhà cung cấp Cáp quang 12 sợi cáp MPO đến MPO Jumper APC 0,3dB nhà cung cấp Cáp quang 12 sợi cáp MPO đến MPO Jumper APC 0,3dB nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: MPO/MPT

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Chứng nhận:: ISO 9001: 2008
    Kết nối:: MPO / LC / SC / FT Thương hiệu:: DYS

    12 sợi cáp quang MPO tới MPO Patch Cable Jumper APC <0.3dB

    Chi tiết nhanh

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Tên thương hiệu: DYS / OEM
    • Số hiệu: MTP / MPO patch cord / Jumper
    • Chế độ: SM, MM
    • Chất xơ: 12 hoặc 24
    • Mất trở lại: UPC> 55dB, APC> 65dB
    • Chứng chỉ: RoHS; ISO: 9001, UL
    • Trình kết nối: MTP, MPO
    • Tổn hao chèn: UPC <0.2dB, APC <0.3dB

     

    Thông số kỹ thuật

     

    Hiệu suất của các bộ phận MTP / MPO Chấm dứt:

    Loại / Hiệu suất

    Singlemode (đánh bóng APC)

    Đa (PC / phẳng bằng tiếng Ba Lan)

     

    Tiêu chuẩn

    Mất Elite thấp

    Tiêu chuẩn

    Mất Elite thấp

    Mất Chèn Tối Đa

    0.75dB

    0.35dB

    0.60dB

    0.35dB

    Return Loss

    50dB

    Không có

    Nhiệt độ hoạt động

    -40 ° C đến 80 ° C

    40 ° C đến 80 ° C

    Bước sóng thử nghiệm

    1310nm

    850nm

     

    Lợi thế và dịch vụ đặc biệt của chúng tôi:

     

    1. Với R & D của chúng ta, dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh hơn, thiết bị sản xuất tiên tiến và thử nghiệm, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, chúng tôi tự tin để cung cấp cho bạn hài lòng chất lượng và dịch vụ với giá cả cạnh tranh và giao hàng đúng giờ.

     

    2. Những kinh nghiệm phong phú trong OEM & ODM, ngoài các mặt hàng tiêu chuẩn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế các sản phẩm mới độc đáo và đưa vào sản xuất. Chúng tôi quan tâm đến sự đổi mới và muốn thay đổi cho bạn và lớn lên cùng bạn.

     

    3. Nhanh chóng trả lời cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu trong vòng 3 giờ

     

    4. Sử dụng ERP Systerm để đảm bảo mỗi liên kết là chính xác.

     

    Lợi thế cạnh tranh:

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)