SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Attenuator

18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator

Trung Quốc 18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: GuangDong Cina
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC/UPC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1-10
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

18dB Singlemode Nam để nữ LC / UPC sợi suy hao quang, suy giảm quang 3 / 20dB

Chi tiết nhanh:

Tên: LC

giá trị: 18dB

Mất mát trở lại: UPC> 55dB APC> 65dB

Thương hiệu: DYS / OEM

Bộ suy hao LC / UPC :

1: Cắm cố định bộ suy giảm quang (Cố định Xây dựng hoặc Cố định Nam thành Nữ) sử dụng sợi pha tạp để cung cấp mức suy giảm quang cố định.
2: Giá trị suy giảm điển hình là từ 3 đến 20 dB.
3: Nó được sử dụng trong các hệ thống quang học, nơi nguồn quang từ nguồn quá cao đối với thiết bị kiểm tra đang sử dụng.
4: Bộ suy giảm chất xơ loại phích cắm cố định cung cấp phích cắm kết nối (nam) và ổ cắm bộ chuyển đổi (nữ) để kết nối giữa dây nối sợi và bộ chuyển đổi cáp quang.
5: Bộ suy giảm quang loại cố định giới thiệu tổn thất cố định trong dòng sẽ làm giảm nguồn điện đến mức phát hiện có thể chấp nhận được.
6: Mức độ suy giảm nên ổn định với nhiệt độ và bước sóng cho một hệ thống ổn định ổn định.
Chi tiết:

Bộ suy giảm quang loại cố định của chúng tôi và bộ suy giảm quang cố định của chúng tôi là các thiết bị chuyển đổi năng lượng quang thành nhiệt bằng cách sử dụng các sợi quang phủ sóng ion kim loại đặc biệt cho phép công suất quang bị suy giảm đến mức mong muốn.

Thông số kỹ thuật:

Giá trị suy giảm 1dB ~ 30dB

Bước sóng hoạt động 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)

Phí bảo hiểm

Mất mát trở lại

UPC> 55dB

APC> 65dB

Suy giảm

Độ chính xác

1 ~ 7 dB ± 0.5dB

8 ~ 12 dB ± 0.7dB

13 ~ 17 dB ± 1.0dB

18 ~ 25 dB ± 1,3dB

Công suất đầu vào quang tối đa 1000mW

Phân cực phụ thuộc mất ≤0.1dB

Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40 đến 75

Phạm vi nhiệt độ lưu trữ -40 đến 85

Độ ẩm 95% RH

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm chỉnh hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, productsexported đến châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)