SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Attenuator

18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator

    Trung Quốc 18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: GuangDong Cina
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: LC/UPC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    18dB Singlemode Nam để nữ LC / UPC sợi suy hao quang, suy giảm quang 3 / 20dB

    Chi tiết nhanh:

    Tên: LC

    giá trị: 18dB

    Mất mát trở lại: UPC> 55dB APC> 65dB

    Thương hiệu: DYS / OEM

    Bộ suy hao LC / UPC :

    1: Cắm cố định bộ suy giảm quang (Cố định Xây dựng hoặc Cố định Nam thành Nữ) sử dụng sợi pha tạp để cung cấp mức suy giảm quang cố định.
    2: Giá trị suy giảm điển hình là từ 3 đến 20 dB.
    3: Nó được sử dụng trong các hệ thống quang học, nơi nguồn quang từ nguồn quá cao đối với thiết bị kiểm tra đang sử dụng.
    4: Bộ suy giảm chất xơ loại phích cắm cố định cung cấp phích cắm kết nối (nam) và ổ cắm bộ chuyển đổi (nữ) để kết nối giữa dây nối sợi và bộ chuyển đổi cáp quang.
    5: Bộ suy giảm quang loại cố định giới thiệu tổn thất cố định trong dòng sẽ làm giảm nguồn điện đến mức phát hiện có thể chấp nhận được.
    6: Mức độ suy giảm nên ổn định với nhiệt độ và bước sóng cho một hệ thống ổn định ổn định.
    Chi tiết:

    Bộ suy giảm quang loại cố định của chúng tôi và bộ suy giảm quang cố định của chúng tôi là các thiết bị chuyển đổi năng lượng quang thành nhiệt bằng cách sử dụng các sợi quang phủ sóng ion kim loại đặc biệt cho phép công suất quang bị suy giảm đến mức mong muốn.

    Thông số kỹ thuật:

    Giá trị suy giảm 1dB ~ 30dB

    Bước sóng hoạt động 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)

    Phí bảo hiểm

    Mất mát trở lại

    UPC> 55dB

    APC> 65dB

    Suy giảm

    Độ chính xác

    1 ~ 7 dB ± 0.5dB

    8 ~ 12 dB ± 0.7dB

    13 ~ 17 dB ± 1.0dB

    18 ~ 25 dB ± 1,3dB

    Công suất đầu vào quang tối đa 1000mW

    Phân cực phụ thuộc mất ≤0.1dB

    Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40 đến 75

    Phạm vi nhiệt độ lưu trữ -40 đến 85

    Độ ẩm 95% RH

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm chỉnh hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, productsexported đến châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)