Bộ chia sợi quang 1 * 8 Mật độ cao Độ đồng đều tuyệt vời cho việc sử dụng FTTH

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: PLC 1 * 8
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: 12.5usd
chi tiết đóng gói: như khách hàng
Thời gian giao hàng: 5 ~ 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000pcs

Thông tin chi tiết

Mô hình: 1 * 8 PLC tính năng: Uốn cong không nhạy cảm G657A
ứng dụng: Mạng truy cập / Metro Giấy chứng nhận: IS09001-2015.ROHS

Mô tả sản phẩm

Bộ chia sợi quang PLC 1 * 8 Mật độ cao cho sử dụng FTTH

Chi tiết nhanh

Tên thương hiệu: DYS

Số kiểu: 1 * 8 Bộ chia PLC

Chế độ: Singlemode

Mất chèn≤0,5 dB

Tối đa Công suất quang (mw): 300

Phạm vi độ ẩm (rh): 5% ~ 85%

Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000

Các tính năng chính

Gói nhỏ gọnConConient dành cho ứng dụng nhỏ và khu vực mật độ cao

Tuân thủ Telcordia GR-1209 & GR-1221-CORE

Vật liệu vỏ được xếp hạng từ -40 đến +85 ° C Nhiệt độ hoạt động

Uốn cong không nhạy cảm G657A

Mất chèn thấp và PDL

Tỷ lệ tuyệt chủng phân cực cao & tính đồng nhất tuyệt vời

Cung cấp các thiết kế và cấu hình độc đáo & Hỗ trợ các ứng dụng tiêu chuẩn công nghiệp

Các ứng dụng

Triển khai FTTx (GPON / BPON / EPON)

Liên kết camera quan sát / CATV

Mạng truy cập / Metro

Viễn thông dài

Thông số kỹ thuật bộ chia PLC 1 × N

Cổng

1 × 2

1 × 4

1 × 8

1 × 16

1 × 32

1 × 64

Bước sóng hoạt động (nm)

1260 ~ 1650

Mất chèn (dB)

Tối đa (P / S)

3,8 / 4.0

7.1 / 7.3

10,2 / 10,5

13,5 / 13,7

16,5 / 16,8

20,5 / 21,0

Mất tính đồng nhất (dB)

Tối đa

0,6

0,6

0,8

1.2

1,5

2,5

PDL (dB)

Tối đa

0,15

0,15

0,25

0,3

0,3

0,3

Mất mát trở lại (dB)

Tối thiểu

UPC: 50 APC: 55

Chỉ thị (dB)

Tối thiểu

55

Sợi đầu vào tiêu chuẩn

Sợi đơn SM không nhạy cảm (ITU G .657A )

Sợi đầu ra tiêu chuẩn

Uốn sợi SM không nhạy cảm (ITU G .657A )

Màu đầu ra tiêu chuẩn

Xanh lam, Cam, Xanh lục, Nâu, Xám, Trắng, Đỏ, Đen (TIA / EIA 598-B)

Tối đa Công suất quang (mw)

300

Độ ẩm Phạm vi (rh)

5% ~ 85%

Nhiệt độ hoạt động (℃)

-40 ~ + 85

Nhiệt độ lưu trữ (℃)

-40 ~ + 85

Tùy chọn kết nối

FC / SC / LC / ST / MU / E2000

Tùy chọn đóng gói

Thiết bị trần * Ống nhỏ * Mô-đun ABS * Hộp LGX * 19 '' / 23 '' Giá đỡ

* Tuân thủ Telcordia GR-1221-CORE & G-1209-CORE.
* Thông số kỹ thuật cao cấp có sẵn theo yêu cầu. (P / S: Lớp cao cấp / Lớp tiêu chuẩn)
* Giá trị điển hình ở + 23 ℃ mà không mất kết nối.

Lợi thế cạnh tranh

Công nghệ sợi quang DYS Thâm Quyến là công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp cáp quang trong nhà và ngoài trời, jumper chống nước CPRI, nhảy MPO / MTP, nhảy sợi quang tiêu chuẩn và PLC Splitter. DYS giành được danh hiệu danh dự doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia của chính phủ Thâm Quyến năm 2014.

Với nhiều năm kinh nghiệm trong ngành cáp quang, nhà máy của chúng tôi được trang bị đầy đủ hơn 3500 mét vuông và hơn 18 dây chuyền sản xuất không bụi. Khoảng 200 nhân viên và kỹ sư được đào tạo tốt đang đóng góp cho các sản phẩm đáng tự hào của chúng tôi. Chúng tôi có 4 dây chuyền sản xuất cho cáp quang, 2 dây chuyền lắp ráp nhảy MPO / MTP tiêu chuẩn cao, 8 dây chuyền sản xuất cho dây nhảy tiêu chuẩn và 4 dây chuyền sản xuất PLC Splitter.

Các thiết bị đánh bóng và dụng cụ kiểm tra nhập khẩu tiên tiến nhất cho phép các sản phẩm của chúng tôi có chất lượng siêu hạng, như máy đánh bóng Senko, giao thoa kế, máy làm sạch tự động và OTDR, JGR, v.v.