Dây nhảy sợi quang đơn chế độ 1M

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC-LC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Số mô hình:: LC-LC Loại sợi:: SM, MM
Thương hiệu sợi:: YOFC, OFS, Corning Chứng nhận:: ISO 9001

Mô tả sản phẩm

LC-LC 1M đơn mode duplex jumper sợi quang vá dây

Chi tiết Nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: LC-LC
  • Loại sợi: SM, MM
  • Màu sắc: Vàng, Cam, Xanh, Đen, Xanh ...
  • Chiều dài: Tùy chỉnh
  • Cáp kích thước: 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm
  • Thương hiệu sợi: YOFC, OFS, Corning
  • Áo khoác: PVC, LSZH, OFNP, OFNR
  • Chứng nhận: ISO9001, ROHS

Đặc tính:

1. Giá cạnh tranh

2. Mất chèn thấp và PDL

3. Nhà máy chấm dứt và kiểm tra

4. Các lựa chọn về sợi quang: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

5. Tùy chọn trình kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

6. Lựa chọn đánh bóng: PC / UPC / APC

7. Đầu nối đặc trưng với Ferrules gốm

Các ứng dụng

1. Truy cập mạng

2.Techecom / CATV Hệ thống

3. FTTx

Thông số kỹ thuật

Thông số Cáp sợi tiêu chuẩn
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
Vật liệu Jacket LSZH / OFNR / PVC
Loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu rót  gốm sứ
Kiểm tra các bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
Khả năng trao đổi ≤ 0.2dB
Cáp hội Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ 70
Nhiệt độ bảo quản (° C) -40 ~ +85
Trọn gói 1unit / bao
* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các kết nối.

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.