SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Dây nhảy sợi quang đơn chế độ 1M

    Trung Quốc Dây nhảy sợi quang đơn chế độ 1M nhà cung cấp
    Dây nhảy sợi quang đơn chế độ 1M nhà cung cấp Dây nhảy sợi quang đơn chế độ 1M nhà cung cấp Dây nhảy sợi quang đơn chế độ 1M nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: LC-LC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
    Số mô hình:: LC-LC Loại sợi:: SM, MM
    Thương hiệu sợi:: YOFC, OFS, Corning Chứng nhận:: ISO 9001

    LC-LC 1M đơn mode duplex jumper sợi quang vá dây

    Chi tiết Nhanh:

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Tên thương hiệu: DYS / OEM
    • Số Model: LC-LC
    • Loại sợi: SM, MM
    • Màu sắc: Vàng, Cam, Xanh, Đen, Xanh ...
    • Chiều dài: Tùy chỉnh
    • Cáp kích thước: 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm
    • Thương hiệu sợi: YOFC, OFS, Corning
    • Áo khoác: PVC, LSZH, OFNP, OFNR
    • Chứng nhận: ISO9001, ROHS

    Đặc tính:

    1. Giá cạnh tranh

    2. Mất chèn thấp và PDL

    3. Nhà máy chấm dứt và kiểm tra

    4. Các lựa chọn về sợi quang: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

    5. Tùy chọn trình kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

    6. Lựa chọn đánh bóng: PC / UPC / APC

    7. Đầu nối đặc trưng với Ferrules gốm

    Các ứng dụng

    1. Truy cập mạng

    2.Techecom / CATV Hệ thống

    3. FTTx

    Thông số kỹ thuật

    Thông số Cáp sợi tiêu chuẩn
    Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
    Vật liệu Jacket LSZH / OFNR / PVC
    Loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
    Vật liệu rót  gốm sứ
    Kiểm tra các bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
    Mất chèn (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC)
    Trở lại mất (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥ 55dB (APC)
    ≥35dB (PC / UPC)
    Khả năng trao đổi ≤ 0.2dB
    Cáp hội Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord
    Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ 70
    Nhiệt độ bảo quản (° C) -40 ~ +85
    Trọn gói 1unit / bao
    * Tất cả các giá trị được chỉ định là với các kết nối.

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)