SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Odf

Bảng chống bụi LC SC 19 '

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Sản phẩm tốt nhất
    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Bảng chống bụi LC SC 19 '

    Trung Quốc Bảng chống bụi LC SC 19 ' nhà cung cấp
    Bảng chống bụi LC SC 19 ' nhà cung cấp Bảng chống bụi LC SC 19 ' nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: GuangDong ,China
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: OTB-007

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Giá bán: 1-10 us$
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS
    Số mô hình: OTB-007 Tên sản phẩm: Khung phân phối quang ODF 8 12 24 gắn trên khung 19 '
    Vật chất: thép cán nguội Màu: Đen hoặc tùy chỉnh
    Kích thước: 430 * 300 * 1U (2U) Cổng A CHƯƠNG: SC, FC, LC, ST, E2000, ...
    Cài đặt: Giá đỡ 19 "

    Chi tiết nhanh

    Nguồn gốc:

    Quảng Đông Trung Quốc (Đại lục)

    Tên thương hiệu:

    DYS

    Số mô hình:

    OTB-007

    Tên sản phẩm:

    19 '' rack gắn ODF 8 12 24 cổng lõi Khung Phân Phối Quang Học

    Vật chất:

    thép cán nguội

    Màu:

    Đen hoặc tùy chỉnh

    Kích thước:

    430 * 300 * 1U (2U)

    Cổng Aapter:

    SC, FC, LC, ST, E2000, ...

    Dung lượng tối đa (lõi):

    96 (4U)

    Cài đặt:

    19 "rack gắn

    Ứng dụng:

    Dự án viễn thông, FTTH, CATV, HFC

    Cân nặng:

    5,2kg

    Đóng gói:

    Xuất khẩu Carton
    Bao bì & Giao Hàng

    Carton xuất khẩu

    Thời gian giao hàng trong vòng 5 ngày làm việc

    Tính năng, đặc điểm:

    1) kích thước tiêu chuẩn, trọng lượng nhẹ và cấu trúc hợp lý
    2) Khay nối bên trong có thể thay đổi
    3) có thể được sử dụng trong 19 '', 23 '' tiêu chuẩn khung phân phối
    4) Thích hợp cho ribbon và sợi đơn
    5) tấm bảng điều khiển khác nhau để phù hợp với giao diện bộ điều hợp khác nhau
    6) dấu trước trên tấm là dễ dàng để xác định và hoạt động
    7) 12C, 24C, 36C, 48C, 72C, 96C tùy chọn, có hoặc không có bím tóc và bộ điều hợp cáp quang
    8) Dễ dàng quản lý và vận hành

    Áp dụng vào

    1) Vòng thuê bao viễn thông

    2) chất xơ đến nhà (FTTH)
    3) LAN / WAN
    4) CATV

    Đối với bảng điều khiển 1U:

    Adapters thích hợp SC LC FC ST
    Vật chất Thép tấm cán nguội
    Cân nặng 5200g
    Cáp khả dụng Cáp ngoài trời hoặc trong nhà
    Cửa hàng 24 Cổng
    Cách cài đặt Rack Mount
    Thứ nguyên 430mmx300mmx1U
    Các ứng dụng Rack Mountable Cabinet trong Data Center
    Các loại cáp Riser tương thích Vâng
    Công suất kết nối 24 cái SC hoặc 48 cái LC kết nối
    loại trình kết nối SC
    Thả kết nối cáp Vâng
    Bao gồm bộ tách Không
    Trong nhà ngoài trời Cả trong nhà / ngoài trời cáp
    Vị trí Tủ thường
    Vị trí sử dụng Trung tâm dữ liệu
    Khóa tương thích Vít
    Số lượng thiết bị đầu cuối giảm 4 cáp
    Số lượng khay 1 Khay nối
    Loại sản phẩm Bảng vá lỗi ODF / Fiber
    Giải pháp cho Rack Mount cáp
    Splice Capacity 24 sợi
    Khả năng Splitter Vâng

    Lợi thế cạnh tranh
    DYS thực thi nghiêm ngặt hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, productsexported đến châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)