Cáp lõi 24 MP MPO / MTP 3.0mm Cáp quang Cáp dây tròn

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 24 Cores MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
Số mô hình: MPO / MTP Certifaction: ISO9001, ROHS
Loại cáp: Sợi tròn Return Loss: ≥ 25dB OM3; ≥ 35dB

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang 24 lõi MPO / MTP 3.0mm 3M

Chi tiết nhanh

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số mô hình: MPO / MTP
  • Chứng nhận: ISO 9001, RoHS
  • Loại cáp: Sợi tròn
  • Kiểu kết nối: MPO kết nối cao, đầu nối uni boot lc
  • Giao diện kết nối: Yêu cầu giao diện MPO: IEC61754-4.20 và IEC61754-7
  • Chất lượng đánh bóng: Chất lượng mặt cuối được đánh bóng: IEC61300-3-35
  • Mất chèn :: ≤ 0,5dB OM3 / ≤ 0,6dB SM OS2
  • Mất mát trở lại :: dB 25dB OM3; 35dB
  • Kiểu kết nối: tiêu chuẩn, Elite

Đóng gói và giao hàng

Chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Chi tiết giao hàng: Trong 3 ngày

Các ứng dụng

Hiệu suất của Hội đồng chấm dứt MTP / MPO:

Loại / Hiệu suất Singlemode (đánh bóng APC) Đa chế độ (PC / Flat Ba Lan)
Tiêu chuẩn Ưu đãi thấp Tiêu chuẩn Ưu đãi thấp
Mất chèn tối đa 0,75dB 0,35dB ≤ 0,60dB 0,35dB
Mất mát trở lại 50dB Không có
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến 80 ° C 40 ° C đến 80 ° C
Kiểm tra bước sóng 1310nm 850nm

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo sự ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.