SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC

Trung Quốc 24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC nhà cung cấp
24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC nhà cung cấp 24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC nhà cung cấp 24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC nhà cung cấp 24 Core single mode fiber patch cord , fiber optic assemblies SM MU / APC - SC / APC nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: MU/APC-SC/APC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Xuất xứ:: Zhejiang, Trung Quốc Loại trình kết nối:: MU / APC-SC / APC
Áo khoác sợi:: 5.0mm Màu sắc:: Màu vàng
Return Loss:: > 50db

24 sợi lõi sợi lõi đơn, dây cáp quang lắp ráp SM MU / APC - SC / APC



Dây patch quang có sẵn trong cả hai chế độ đơn và chế độ đa mode

Cả hai chế độ đơn và chế độ đa mode cáp sợi quang đi kèm với một thanh sắt zirconia gốm với PC đánh bóng trước, UPC, APC hồ sơ và đầu hình cầu lồi

Những kiểu mặt cuối này cho phép đánh bóng nhanh hơn, phản xạ thấp và mất quang học, đồng thời đảm bảo tính lặp lại tối đa

Tính năng, đặc điểm:
Mất chèn thấp và mất phản xạ trở lại
Phủ lên bề mặt trước
Độ bền cơ học tuyệt vời
Khả năng lặp lại tốt
Tốt trong trao đổi
Sản xuất xanh, CE, tiêu chuẩn RoHS

Ứng dụng:
Viễn thông
CATV, LAN, MAN, WAN, kiểm tra và đo lường
Ngành công nghiệp quân sự
Y khoa

Tham số
Chế độ Chế độ đơn Multimode
đánh bóng PC, APC PC
Mất chèn Tiêu chuẩn ≤0.7dB ≤0.5dB
Mất Elite thấp ≤0,35dB ≤0.3dB
Return Loss PC≥50dB; APC = 60dB ≥ 30dB
Bước sóng thử nghiệm 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
Độ bền (500 ghép) ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa IEC 60794-2-30
Tiêu chuẩn phù hợp ROHS, IEC và GR-326
Đặc điểm kỹ thuật
Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Loại dây 8, 12, 24 lõi
Đường kính cáp 250um, 900um hoặc Tùy chỉnh
Áo khoác cáp LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 0.35m hoặc Tùy chỉnh

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)