SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Media Converter

Bộ chuyển đổi cáp quang 2 năm Waranty 10/100 / 1000M

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Bộ chuyển đổi cáp quang 2 năm Waranty 10/100 / 1000M

    Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang 2 năm Waranty 10/100 / 1000M nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến Trung Quốc
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: 10/100 / 1000M 2 Cổng sợi quang 8 Bộ chuyển đổi cáp quang RJ45

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
    Số mô hình: 10/100 / 1000M 2 Cổng sợi quang 8 Bộ chuyển đổi cáp quang Kiểu cổng: Bộ chuyển đổi cáp quang
    Tốc độ dữ liệu: 10/100 / 1000M Loại chất xơ: Chế độ đơn / đa chế độ
    Loại nguồn điện: Sức mạnh bên trong / bên ngoài waranty: 2 tuổi
    Chứng nhận: RoHS, ISO9001

    Các ứng dụng

    Sê-ri DYS-GSF8T2 là bộ chuyển mạch Ethernet lớp 2 + với các cổng sợi quang SFP 8 * 1000Mbps và cổng RJ45 2 * 10/100 / 1000Mbps. Nó được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu ứng dụng khác nhau và cung cấp giải pháp truyền thông mạng Ethernet với tỷ lệ giá hiệu năng cao.

    Tính sẵn sàng và độ tin cậy cao của DYS-GSF8T2, cũng như các tính năng bảo mật phong phú, làm cho nó lý tưởng để truyền dữ liệu an toàn. Để kết nối với các thiết bị như máy tính, chuyển mạch, trung tâm, máy chủ, v.v.

    Đặc tính:

    ◆ .2 Cổng 10/100 / 1000Mbps với Auto Uplink ™, Khe cắm SFP 8 cổng 1000Mbps

    ◆ .Automatic MAC địa chỉ học tập và lão hóa

    ◆ .10 / 100 / 1000Mbps Tự động đàm phán, tự động MDI-MDI-X

    ◆. LED chỉ báo để theo dõi sức mạnh / liên kết / hoạt động

    ◆ .Supports10 / 100 / 1000Mbps-Full / Half-duplex

    ◆ .Supports Lắp đặt treo tường và DIN-Rail, Tùy chọn.

    ◆ .Supports Phát sóng kiểm soát bão

    ◆. Loại bỏ nhiệt tuyệt vời mà không cần quạt làm mát.

    ◆. Áp dụng cho Hệ thống giám sát giao thông thông minh đô thị (ITS), Thành phố an toàn.

    ◆. Môi trường khắc nghiệt hoặc yêu cầu cao hơn

    ◆. - Phạm vi nhiệt độ hoạt động 10oC -55oC.

    Thông sô ky thuật

    tên sản phẩm Cáp SFP 2 cổng 10/100 / 1000Mbps + 8 cổng 1000Mbps
    dòng sản phẩm DYS-GSF8T2
    Giao thức mạng

    IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 100Base-T; IEEE802.3u; 1000Base-TX / FX; IEEE802.3ab 1000Base-T;

    IEEE802.3z 1000Base-X; IEEE802.3x;

    Phương tiên mạng truyền thông

    10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)

    100BASE-TX: U5 Cat5 trở lên (≤100 mét)

    1000BASE-TX: UTP Cat6 trở lên (≤100 mét)

    Truyền thông sợi

    Đa chế độ: 550M- 2KM

    Chế độ đơn: 20/40/60/80 / 100KM

    Đặc tả hiệu suất Băng thông: 20Gbps
    Tốc độ chuyển tiếp gói: 1488000pps / cổng
    Bảng địa chỉ MAC: 8K
    Chế độ chuyển tiếp Lưu trữ và chuyển tiếp
    Đèn LED Sức mạnh: PWR; Liên kết / Đạo luật FX (1-8); TP 1000 (1-2); Liên kết / Đạo luật TP (1-2)
    Cung cấp năng lượng Bộ đổi nguồn: Đầu vào: AC100 ~ 250V, Đầu ra: DC5V 3A.
    công suất tối đa 9W
    Nhiệt độ môi trường 0 ~ + 55oC
    Nhiệt độ bảo quản -20 + 70oC
    Độ ẩm 5% 90%

    Thông số kỹ thuật khác:

    Cài đặt DIN-Rail hoặc Giá treo tường, Tùy chọn, Thiết bị mặc định không
    Danh sách đóng gói

    Công tắc 1 ×

    1 × Hướng dẫn sử dụng / Giấy chứng nhận chất lượng / Thẻ bảo hành

    Bộ đổi nguồn 1 ×

    MTBF 100.000 giờ
    Trọng lượng & Kích thước

    Trọng lượng sản phẩm: 0,5 KG

    Trọng lượng đóng gói: 1.1 KG

    Kích thước sản phẩm (L × W × H): 190mm × 104mm × 29mm

    Kích thước đóng gói (L × W × H): 306mm × 152 mm × 55mm

    Sự bảo đảm 1 năm

    Mô hình Mô tả Sản phẩm
    DYS-GSF8T2 Các cổng SFP sợi 2 * 10/100 / 1000Base-T RJ45.8 * 1000M, không có mô đun SFP, PS bên ngoài

    Thông tin đặt hàng:

    Mô hình Mô tả Sản phẩm
    DYS-GSF8T2 Các cổng SFP sợi 2 * 10/100 / 1000Base-T RJ45.8 * 1000M, không có mô đun SFP, PS bên ngoài

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)