Cáp quang tách ra 32 đến SC

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: SC-SC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYSFO
Mất chèn: &lt;0,3dB</span> Mất mát trở lại: &gt; 55dB
Loại trình kết nối: SC Số mô hình: Đã kết thúc 32 sợi đứt SC
Chất liệu áo khoác: LSZH / PVC cho tùy chọn Chiều dài: 1M, 3M hoặc chiều dài tùy chỉnh
Áo khoác màu: Màu xanh da trời

Mô tả sản phẩm

Chi tiết nhanh

Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland)

Thương hiệu: DYS / OEM

Số mô hình: Pre chấm dứt 32 sợi thoát ra SC để SC Fanout vá cáp

Loại kết nối: SC

Đường kính: chính thân cây 6.5mm, phá vỡ một phần 0.9mm

Vật liệu áo khoác: LSZH / PVC cho các tùy chọn

Mất chèn: <0.3dB

Mất mát trở lại: > 55dB

Chất xơ thương hiệu: YOFC, Corning, OFS

Chiều dài cáp: tùy chỉnh

Mô tả Sản phẩm

1. vật liệu của gốm ferrule: zirconium chất lượng ổn định và dễ dàng để đánh bóng
2. khả năng cung cấp tốt (20K-30K miếng kết nối mỗi ngày)
3. thời gian giao hàng nhanh (5-7days)
4. Tuân thủ hệ thống chất lượng ISO9001
5. 100% thử nghiệm trước khi giao hàng
6. 3D thông qua thử nghiệm với báo cáo cho các tùy chọn
7. tất cả các loại kết nối cho các tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905 và như vậy)

Ứng dụng

1) FTTH, LAN, PON & CATV quang, mạng vòng địa phương
2) hệ thống truyền thông sợi quang
3) thiết bị kiểm tra sợi quang
4) cảm biến sợi quang
5) Ứng dụng công nghiệp và quân sự

Chế độ Chế độ đơn Đa cực
đánh bóng UPC APC PC
Mất chèn ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.2dB
Mất mát trở lại ≥50dB ≥60dB ≥35dB
Kiểm tra bước sóng 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
Độ bền (500 Matings) ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa IEC 60794-2-30
Tiêu chuẩn tuân thủ ROHS, IEC và GR-326
Mẫu miễn phí VÂNG
Thời gian giao hàng 1 ngày đối với mẫu, 3 ngày cho sản xuất

Loại sợi Chế độ đơn:
(1) 9/125-G652D
(2) 9/125-G655
(3) 9/125-G657A, G657A2, G657B2, G657B3

Multimode:
(4) 50/125-OM2
(5) 62,5 / 125-OM1
(6) 50/125-OM3
(7) 50/125-OM4

(8) 50/125-OM5

Thương hiệu sợi YOFC, Corning, OFS ...
Loại trình kết nối SC, LC, FC, ST, E2000, MU, MTRJ, MPO / MTP, SMA, DIN

Loại dây Simplex, Duplex, 4cores, 6cores, 12cores, 24cores ...
Đường kính cáp 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm ....
Áo khoác cáp PVC, LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 0,3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm chỉnh hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, productsexported đến Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.