SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Attenuator

6dB SC / APC Optical Fiber Attenuation For Test and Measurement

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    6dB SC / APC Optical Fiber Attenuation For Test and Measurement

    Trung Quốc 6dB SC / APC Optical Fiber Attenuation For Test and Measurement nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC/APC Fiber Optic Attenuator

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    6dB SC / APC Sợi quang suy giảm Đối với Kiểm tra và Đo lường

    Chi tiết Nhanh:

    Số Model: SM SC / APC

    Chất liệu: kim loại

    Bộ suy hao: 6 dB

    Kết nối: SC / APC

    Chi tiết giao hàng: trong 3 ngày

    Bộ suy hao SC / APC Dtail:

    Chúng tôi cung cấp một loạt các bộ suy hao quang đơn kênh đôi (1310 / 1550nm). Những bộ suy giảm trực tuyến linh hoạt này là giải pháp hoàn hảo để làm giảm các kết nối sợi đơn cho cả ứng dụng trong phòng thí nghiệm và thương mại. Được xây dựng bằng vật liệu chất lượng cao nhất và nhà máy được thử nghiệm, dòng sản phẩm này cung cấp hàng loạt kiểu kết nối và loại đánh bóng.

    Tính năng, đặc điểm:

    Được sử dụng để làm giảm các kết nối / kết nối sợi quang đơn mode

    Thiết kế nội tuyến phù hợp với việc cài đặt nhanh chóng và dễ dàng

    Miếng đệm bằng sứ cung cấp sự liên kết chính xác

    Hỗ trợ bước sóng kép (1310 / 1550nm) cung cấp khả năng linh hoạt nhiều ứng dụng

    Chất làm giảm-Chất xơ Doped Ion

    Các ứng dụng:

    Thử nghiệm và đo lường

    FTTX

    Thông số kỹ thuật :

    Suy hao Giá trị 1dB ~ 30dB
    Bước sóng hoạt động 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)
    Phí bảo hiểm
    Return Loss UPC> 55dB
    APC> 65dB

    Sự suy giảm

    Độ chính xác

    1 ~ 7 dB ± 0.5dB
    8 ~ 12 dB ± 0.7dB
    13 ~ 17 dB ± 1.0dB
    18 ~ 25 dB ± 1.3dB
    Công suất đầu vào quang học tối đa 1000mW
    Mất phụ thuộc phân cực hóa ≤0.1dB
    Nhiệt độ hoạt động -40 đến 75
    Nhiệt độ lưu trữ -40 đến 85
    Độ ẩm 95% RH

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)