BiDi SFP Fiber Optic Transceiver Package With LC / SC Connector

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Bộ thu sợi quang Mô hình: Bộ thu phát SFP
Người sản xuất: Giấy chứng nhận: ISO9001, ROHS
Đầu nối: LC / SC truyền tải: Lên tới 120Km

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát bằng sợi quang SFP BiDi với đầu nối LC / SC

Chi tiết nhanh

1.Mỗi nguồn gốc: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục),

Tên thương hiệu: DYS

3.Model Số: SFP thu phát

4.manufcturer: YES

5. Văn bằng: ISO9001, ROHS

Thông số kỹ thuật

Gói 1.SFP với đầu nối LC / SC

2. Nguồn cấp + 3.3V

3. Truyền lên tới 120Km với chế độ single-mode

Feture

Gói 1.SFP với đầu nối LC / SC


2. Nguồn cấp + 3.3V

3. Truyền lên tới 120Km với chế độ single-mode


4. Tương thích với Telcordia (Bellcore) GR-468-CORE

5. An toàn được thiết kế để đáp ứng các loại Laser 1, phù hợp với IEC60825-1


6. Các sản phẩm tuân thủRoHS

Thông số kỹ thuật

Phần số

Gói (bps / Hz)

Tốc độ dữ liệu

Tx (nm)

Pout (dBm)

Rx

Độ nhạy (dBm)

Nhiệt độ ° C

Chạm tới

Tùy chọn Khác

PS-H45-60L

Bi-Di SFP

2.5G

1490nm DFB

0 ~ 5

 

GHIM

 

≤-25

 

0-70 ° C

 

60km

 

DDM ROHS

 

PS-H54-60L

 

Bi-Di SFP

 

2.5G

 

1550nm DFB

 

0 ~ 5

 

GHIM

 

≤-25

 

0-70 ° C

 

60km

 

DDM ROHS

 

PS-G45-80L-D

 

Bi-Di SFP

 

1,25G

 

1490nm DFB

 

0 ~ 5

 

GHIM

 

≤-26

 

0-70 ° C

 

80km

 

DDM ROHS

 

PS-G54-80L-D

 

Bi-Di SFP

 

1,25G

 

1550nm DFB

 

0 ~ 5

 

GHIM

 

≤-26

 

0-70 ° C

 

80km

 

DDM ROHS

 

PS-G35-40L-D

 

Bi-Di SFP

 

1,25G

 

FP 1310nm

 

-5 ~ 0

 

GHIM

 

≤-24

 

0-70 ° C

 

40 km

 

DDM RoHS

 

PS-G53-40L-D

 

Bi-Di SFP

 

1,25G

 

1550nm DFB

 

-5 ~ 0

 

GHIM

 

≤-24

 

0-70 ° C

 

40 km

 

DDM RoHS

 

PS-G34-10L-D

 

Bi-Di SFP

 

1,25G

 

FP 1310nm

 

-8 ~ -3

 

GHIM

 

≤-24

 

0-70 ° C

 

10 km

 

DDM RoHS

 

PS-G43-10L-D

 

Bi-Di SFP

 

1,25G

 

1490nm DFB

 

-8 ~ -3

 

GHIM

 

≤-24

 

0-70 ° C

 

10 km

 

DDM RoHS

 

PS-E45-1BL

 

Bi-Di SFP

 

155 triệu

 

1490nm DFB

 

0 ~ 5

 

GHIM

 

≤ -37

 

0-70 ° C

 

120 km

 

DDM RoHS

 

PS-E54-1B L

 

Bi-Di SFP

 

155 triệu

 

1550nm DFB

 

0 ~ 5

 

GHIM

 

≤ -37

 

0-70 ° C

 

120 km

 

DDM RoHS

 

PS-E35-20L-D

 

Bi-Di SFP

 

155 triệu

 

FP 1310nm

 

-15 ~ -8

 

GHIM

 

≤-32

 

0-70 ° C

 

20 km

 

DDM RoHS

 

PS-E53-20L-D

 

Bi-Di SFP

 

155 triệu

 

FP 1550nm

 

-15 ~ -8

 

GHIM

 

≤-32

 

0-70 ° C

 

20 km

 

DDM R

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.