Corning Optical Fiber Patch Cord LC / APC-LC / APC , Low Insertion Loss & PDL

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC / APC-LC / APC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiable
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Loại chất xơ: Đơn giản và song công Loại trình kết nối: PC / UPC / APC
Length: 1m 2m 3m or Customized Vật chất: PVC / LSZH
Tên sản phẩm: Dây cáp quang Màu: Cam hoặc những người khác

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang Corning LC / APC-LC / APC, tổn thất chèn thấp & PDL

Chi tiết nhanh:


Tên thương hiệu: DYS / OEM
Số mô hình: LC / APC-LC / APC
Loại sợi: Singlemode
Mất Inserion: <0,3db
Trả lại lỗ:> 45db
Màu vàng
Chi tiết giao hàng :: Trong 3 ngày

Đặc trưng


1. Giá cả cạnh tranh
2. Mất chèn thấp & PDL
3. Chấm dứt nhà máy và thử nghiệm
4. Tùy chọn sợi: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber
5. Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP
6. Tùy chọn đánh bóng: PC / UPC / APC
7. Kết nối tính năng với Ferrules gốm

Các ứng dụng


1. Mạng truy cập
2. Hệ thống viễn thông / CATV
3. FTTx

Thông số kỹ thuật

Thông số

Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn

Loại sợi

SM (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

Vật liệu áo khoác

LSZH / OFNR / PVC

loại trình kết nối

SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

Vật liệu Ferrule

Gốm sứ

Kiểm tra bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Tổn thất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107

≤ 0,3dB
(PC / UPC / APC)

≤ 0,3dB
(PC / UPC)

Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

Trao đổi

0,2dB

Lắp ráp cáp

Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patchcord

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-10 ~ + 70

Nhiệt độ lưu trữ (° C)

-40 ~ +85

Gói

1 đơn vị / túi

* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các đầu nối.



Lợi thế cạnh tranh
DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo sự ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.