SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Splitter

Customized 1 x 32 PLC Optical Fiber Splitter With SC APC Connector For Local Access Network

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Customized 1 x 32 PLC Optical Fiber Splitter With SC APC Connector For Local Access Network

    Trung Quốc Customized 1 x 32 PLC Optical Fiber Splitter With SC APC Connector For Local Access Network nhà cung cấp
    Customized 1 x 32 PLC Optical Fiber Splitter With SC APC Connector For Local Access Network nhà cung cấp Customized 1 x 32 PLC Optical Fiber Splitter With SC APC Connector For Local Access Network nhà cung cấp Customized 1 x 32 PLC Optical Fiber Splitter With SC APC Connector For Local Access Network nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: 1*32 PLC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    Bộ ghép quang quang PLC 1 x 32 tùy chỉnh với đầu nối SC APC cho mạng truy cập cục bộ

    Chi tiết nhanh:

    Tên thương hiệu:   DYS / OEM

    Số mô hình:   1x32 plc

    Loại sợi:   9/125, SMF-28e hoặc Tùy chỉnh

    Bước sóng hoạt động (nm):   1310/1550

    Loại trình kết nối:   FC, SC, ST, LC, MU

    Chiều dài sợi:   0.5M, 1M hoặc tuỳ chỉnh

    Tính năng, đặc điểm

    1. Mất và tổn thất quá mức cao

    2. Cao phản xạ mất vaule

    3. Bao bì và cấu hình theo yêu cầu

    4. Tcordial GR-1221 và GR-1209 tuân thủ

    5. Tính ổn định và độ tin cậy cao

     

    Các ứng dụng

    1.Tên mạng

    2. Mạng truy cập cục bộ

    3. Hệ thống CATV

    4. LAN

    Tham số

    Đơn vị

    Phí bảo hiểm

    A

    B

    Bước sóng hoạt động

    Nm

    1310 ± 20, 1550 ± 20/1310 ± 40, 1550 ± 40 hoặc Khác

    Mất quá nhiều

    Typ.

    DB

    0,1

    Ổn định phân cực

    Tối đa

    DB

    0,1

    0,1

    0,15

    Tính đồng nhất (50:50)

    Tối đa

    DB

    0,6

    0,8

    1,0

    Ổn định nhiệt

    Tối đa

    DB

    0,2

    0,3

    0,4

    Định hướng

    Min

    DB

    50 (1x2), 60 (2x2)

    Phản xạ

    Min

    DB

    50 (1x2), 60 (2x2)

    Nhiệt độ hoạt động

    ° C

    -30 ~ 85

    Nhiệt độ lưu trữ

    ° C

    -40 ~ 85

    Mất chèn

    50/50

    Tối đa

    DB

    3.3 / 3.3

    3.4 / 3.4

    3,6 / 3,6

    45/55

    3,8 / 2,9

    3,9 / 3,0

    4,0 / 3,1

    40/60

    4,3 / 2,5

    4,4 / 2,6

    4,6 / 2,7

    35/65

    4,9 / 2,1

    5,0 / 2,2

    5.2 / 2.3

    30/70

    5,6 / 1,8

    5,7 / 1,85

    5,9 / 1,9

    25/75

    6,4 / 1,45

    6.5 / 1.55

    6,7 / 1,6

    20/80

    7,4 / 1,15

    7.5 / 1.2

    7,7 / 1,3

    15/85

    8,7 / 0,9

    8,8 / 0,95

    9,0 / 1,0

    10/90

    10,5 / 0,6

    10.6 / 0.7

    10.8 / 0.8

    5/95

    13,7 / 0,35

    13,8 / 0,4

    14.0 / 0.5

    1/99

    21,0 / 0,15

    21,3 / 0,2

    21,6 / 0,25

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)