Duplex SC to SC Optical Fiber Patch Cord Patch / Cord Jumper For CATV

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC-SC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYSFO
Mất Inserion: &lt;0.2db</span> Chứng nhận: ISO9001, ROHS
Màu áo khoác:: Màu đen Số lượng sợi:: Duplex

Mô tả sản phẩm

Duplex SC để SC cáp quang Patch Cord Patch dây jumper


Chi tiết Nhanh:

  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: FTTH SC / UPC
  • Loại sợi: Singlemode
  • Mất mát trở lại: > 55db
  • Chứng nhận : ISO9001, ROHS
  • Loại cáp: FTTH FLAT DROP CABLE
  • Màu áo khoác: Đen
  • Số lượng sợi: duplex
  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Inserion Loss: <0.2db

Bao bì & Giao hàng tận nơi

Chi tiết đóng gói: Hộp riêng biệt hoặc theo yêu cầu của khách hàng

Đặc tính:

Giá cạnh tranh

Mất chèn thấp và PDL

Nhà máy đã chấm dứt và được kiểm tra

Tùy chọn sợi quang: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

Tùy chọn trình kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

Tùy chọn đánh bóng: PC / UPC / APC

Đầu nối tính năng với Ferrules Gạch


Các ứng dụng

Mạng viễn thông
Ứng dụng CATV, LAN, MAN và WAN
Mạng xử lý dữ liệu
Truyền hình cáp
Fiber-To-The-Home (FTTH)
Phân phối nhà ở

Thông số kỹ thuật

Thông số Tiêu chuẩn sợi cáp hội
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
Vật liệu áo khoác LSZH / OFNR / PVC
Loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu rót  gốm sứ
Kiểm tra các bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
Khả năng trao đổi ≤ 0.2dB
Cáp hội Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
Nhiệt độ bảo quản (° C) -40 ~ +85
Trọn gói 1unit / bao
* Tất cả các giá trị được chỉ định với các kết nối.

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.