FC/UPC Fiber Optics Connectors Singlemode For Telecom network

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: FC/UPC Optical Fiber Connectors
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

Đầu nối cáp quang FC / UPC Singlemode Dành cho mạng viễn thông

Chi tiết nhanh:

Số mô hình: FC

Loại sợi: Singlemode9 / 125

Mất Inserion: <0.2db

Trở lại mất: > 45db

Màu sắc: Nhà màu đen

Các ứng dụng


1.CATV


2. mạng viễn thông


3.Optical thiết bị kiểm tra


4. Mạng cục bộ


5. Mạng diện rộng


Mạng xử lý dữ liệu

Tính năng, đặc điểm


1. giá trị mất chèn thấp


2. cao trở lại phản ánh mất giá trị


3. khả năng ổn định và độ tin cậy cao


4.Precis kết nối


5.Boot trong nhiều màu sắc

Thông số kỹ thuật

Mục Single Mod Đa chế độ
Mất chèn <0.2dB < 0.3bB
Chèn-kéo thử nghiệm 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C
Gốm Ferrule đặc điểm kỹ thuật 125,5um độ lệch đồng tâm: < 1um 127um độ lệch đồng tâm: < 3um
Chất xơ phù hợp 9 / 125um 50 / 125um, 62,5 / 125um

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm chỉnh hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, productsexported đến Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.