SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

FCC-FC Singlemode Simplex Cáp quang Adapter Thấp Chèn Loss Đối với hệ thống CATV

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    FCC-FC Singlemode Simplex Cáp quang Adapter Thấp Chèn Loss Đối với hệ thống CATV

    Trung Quốc FCC-FC Singlemode Simplex Cáp quang Adapter Thấp Chèn Loss Đối với hệ thống CATV nhà cung cấp
    FCC-FC Singlemode Simplex Cáp quang Adapter Thấp Chèn Loss Đối với hệ thống CATV nhà cung cấp FCC-FC Singlemode Simplex Cáp quang Adapter Thấp Chèn Loss Đối với hệ thống CATV nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: GuangDong Cina
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: FC-FC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    FC-FC Singlemode Simplex Cáp quang Adapter Thấp Chèn Loss Đối với hệ thống CATV

    Chi tiết Nhanh:

    Tôi nsertion Mất: <= 0.2d

    Sleeve Chất liệu: Zirconia

    Cắm và rút phích cắm điện (g / f): 200-600

    Loại bộ chuyển đổi: FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ ...

    Loại chế độ: Singlemode, Multimode hoặc APC

    Số lượng sợi: Simplex, Duplex hoặc Four cores

    Độ bền: cắm và rút phích cắm 1000 giờ

    Mô tả và thông số kỹ thuật của cáp quang:

    THÔNG SỐ K SPEC THUẬT

     

    Chế độ Đa chế độ đơn

    Mất chèn

    <0.2dB <0.2dB

    Cắm và rút phích cắm điện (g / f)

    200-600

    Độ bền

    Cắm và rút phích cắm 1000 giờ

    Nhiệt độ hoạt động

    -40 đến +75 -40 đến +75

    Hướng dẫn đặt hàng cho bộ điều hợp cáp quang:

    Loại bộ đổi nguồn

    FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, D4 và lai: FC-SC, FC-ST, SC-ST, SC-LC, LC-ST, SC-SC, LC-LC, E2000-FC, E2000-SC

    Loại chế độ

    Singlemode, Multimode hoặc APC

    Số lượng sợi

    Simplex, Duplex hoặc Four cores

    Tay áo

    Gạch / Zirconia tay áo, được sản xuất tại Trung Quốc hoặc Nhật Bản

    Màu vỏ

    Màu chuẩn (xanh / be / xanh) hoặc màu OEM, có hoặc không có mặt bích

    Đóng gói

    Thông thường polybag + hộp carton, có thể được tùy chỉnh

     


    Lợi thế và dịch vụ đặc biệt của chúng tôi:

    1. Với R & D của chúng ta, dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh hơn, thiết bị sản xuất tiên tiến và thử nghiệm, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, chúng tôi tự tin để cung cấp cho bạn hài lòng chất lượng và dịch vụ với giá cả cạnh tranh và giao hàng đúng giờ.

    2.Rich kinh nghiệm trong OEM & ODM, ngoài các mặt hàng tiêu chuẩn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế sản phẩm mới độc đáo và đưa vào sản xuất. Chúng tôi quan tâm đến sự đổi mới và muốn thay đổi cho bạn và lớn lên cùng bạn.

    3.Tự động trả lời cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu trong vòng một ngày làm việc.

    4. Thống nhất thông tin thương mại của bạn.

    5. Một hoặc một số giải pháp có sẵn cho mọi trường hợp.

    6.Sử dụng Hệ thống ERP để đảm bảo rằng mỗi liên kết là chính xác.

    Lợi thế cạnh tranh
    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu, Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)