Bộ điều hợp quang học Om3 LC Fiber Optic

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Place of Origin: Shenzhen(China)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: LC Adapter
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

Bộ ghép quang Om3 LC Fiber Optic

Bộ ghép nối sợi quang cho phép kết nối cáp với nhau để mở rộng mạng cáp và tăng cường tín hiệu.
Chúng tôi sản xuất multimode và singlemode couplers. Bộ ghép nối đa năng được sử dụng cho việc truyền dữ liệu lớn với khoảng cách ngắn hơn. Singlemode couplers được sử dụng cho các khoảng cách dài hơn mà ít dữ liệu hơn được truyền. Singlemode couplers thường được lựa chọn cho các thiết bị mạng trong các văn phòng khác nhau và được sử dụng để thiết bị mạng trong cùng một trung tâm dữ liệu xương sống.

Chúng tôi sản xuất SC singlemode, SC OM3 multimode, SC multimode, LC multimode, ST-Through và LC / LC coupler quads.

Bộ ghép nối của chúng tôi rất dễ quản lý. Họ cho phép bạn kết nối cáp sợi của bạn và gắn kết nối vào một rack máy chủ hoặc trên tường của bạn. Bạn cũng có thể gắn nó vào một bảng vá chất xơ.



Chi tiết nhanh

Tên thương hiệu: DYS / OEM
Số hiệu: LC PC OM3
Boby Màu sắc: Aqua
Đóng gói: hộp nhựa

Chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang sợi quang của DYS FIBER Optic Bộ điều hợp cáp quang các loại adaptor khác nhau bao gồm FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC-SC, FC-ST, SC-ST, LC- LC-SC etc.Integrative xây dựng kết nối, tốt và thấp chèn mất mát và returnloss cao có thể đáp ứng các yêu cầu nhanh, chính xác, lastingand kết nối ổn định trong môi trường khác nhau!

Ứng dụng

1.CATV Hệ thống

2.Thông tin

3.Optical Networks

4.Tài liệu / Dụng cụ đo lường

5.Fiber Để Trang chủ

Đặc tính:

1.độ chính xác kích thước cao;

2.Tính khả năng lặp lại tốt;

3. Khả năng thay đổi tốt;

4. Nhiệt độ ổn định.

5.Được đeo cao.


THÔNG SỐ K SPEC THUẬT
Mất chèn <0,20 dB
Cắm và rút phích cắm điện lực 200-600 (g / f)
Độ bền Cắm và rút phích cắm 1000 giờ
Nhiệt độ hoạt động -40 + 75
GIẢI PHÁP ĐƠN HÀNG
Vật liệu nhà ở Vật liệu tay áo Kênh Ứng dụng
Đồng thau mạ niken Zirconia Đơn giản SC / PC
đồng Duplex SC / APC