Fiber Optic Pink LC-LC Duplex Patch Cord 3 Meters / Fiber Optic Jumper

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC-LC Duplex
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

Fiber Optic Pink LC-LC Duplex Patch Cord 3 Mét / Vỏ bằng sợi quang

Chi tiết nhanh:

Tên thương hiệu: DYS / OEM

Số hiệu: LC LC SM

Loại sợi: Singlemode9 / 125

Inserion Loss: <0.3db

Return Loss:> 45db

Màu sắc: màu vàng

Chi tiết Giao hàng: Trong 3 ngày

Fiber Optic Pink LC-LC Duplex Patch Cord 3 mét

Tính năng, đặc điểm

1.Giá thầu-Cạnh tranh

2.Làm chèn mất mát & PDL

3. Nhà máy đã chấm dứt và được kiểm tra

Tùy chọn 4.Fiber: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

5.Connector Tùy chọn: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

Tùy chọn Xử lý: PC / UPC / APC

7.Kết nối Chất lượng với Ferrules Gạch

 

Các ứng dụng

1.Access Network

2.Techecom / CATV Hệ thống

3.FTTx

Thông số kỹ thuật:

Thông số

Cáp sợi tiêu chuẩn

Loại sợi

SM (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

Vật liệu Jacket

LSZH / OFNR / PVC

Loại trình kết nối

SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

Vật liệu rót

 gốm sứ

Kiểm tra các bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107

≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)

≤ 0.3dB
(PC / UPC)

Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

Khả năng trao đổi

≤ 0.2dB

Cáp hội

Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-10 ~ + 70

Nhiệt độ bảo quản (° C)

-40 ~ +85

Trọn gói

1unit / bao

* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các kết nối.