Cáp quang OM3 MPO / MTP Dây cáp tròn Cáp sợi có mắt kéo / ổ cắm

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: MPO-MPO
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 1 USD
chi tiết đóng gói: Hộp riêng biệt hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Thời gian giao hàng: 3 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T hoặc L / C, Western Union
Khả năng cung cấp: 500000PCS / Tháng

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Zhejiang, Trung Quốc Mẫu số:: MPO / MTP
Loại trình kết nối:: MPO-MPO Áo khoác sợi:: 3.0mm
Loại cáp:: Sợi tròn Mất mát trở lại:: > 50db
Chứng nhận: ISO9001:2008

Mô tả sản phẩm

Sợi quang OM3 với mắt kéo và ổ cắm MPO sang MPO Patch Cord

Tuân thủ tiêu chuẩn :
Cáp có lỗ được tuân thủ theo tiêu chuẩn ngọn lửa không dẫn điện của sợi quang NFPA 262 (OFNP) hoặc tiêu chuẩn ngọn lửa không khói thấp (LSZH) của IEC-60.332
Tuân thủ Chỉ thị 2002/95 / EC (RoHS) và REACH SvHC
Đầu nối MPO tuân thủ tiêu chuẩn IEC-61754-7 & amp; amp; ĐTM / TIA-604-5
Ứng dụng :
Kênh lưu trữ mạng cáp quang
Quang học song song
Infiniband

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.