SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

Sợi dây cáp MPO / MTP MT-MT / FA sợi quang chính xác cao

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Sợi dây cáp MPO / MTP MT-MT / FA sợi quang chính xác cao

    Trung Quốc Sợi dây cáp MPO / MTP MT-MT / FA sợi quang chính xác cao nhà cung cấp
    Sợi dây cáp MPO / MTP MT-MT / FA sợi quang chính xác cao nhà cung cấp Sợi dây cáp MPO / MTP MT-MT / FA sợi quang chính xác cao nhà cung cấp Sợi dây cáp MPO / MTP MT-MT / FA sợi quang chính xác cao nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: MT-MT / FA

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Số mô hình: Dây vá MT Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM Tên sản xuất: Dây cáp quang MT
    loại trình kết nối: MPO, MTP, MTP (Elite), MPO (Elite) Lõi sợi: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi
    Chèn mất: .50,50 dB điển hình 0,20dB Mất mát trở lại: ≥60dB (SM), dB25 dB (MM)

    MT ferrule-MT Ferrule dây vá chính xác cao, uốn bán kính nhỏ. Áp dụng sợi ruy băng trần 250um, giảm độ suy giảm. Chiều dài ruy băng nhỏ hơn 0,5mm. Nó được sử dụng rộng rãi trong laser quang chính xác và mô-đun quang cho 40G, 100G QSFP.

    Ứng dụng

    QSFP ( bốn yếu tố hình thức nhỏ có thể cắm

    SFP + cáp quang hoạt động

    Mô-đun thu phát quang ánh sáng song song

    Siêu máy tính

    Giao tiếp

    Ứng dụng quân sự

    Các trung tâm dữ liệu

    Tính năng, đặc điểm

    Tốc độ truyền: 40Gbps / 100Gbps / 168Gbps

    Tuân thủ GR-1435

    Cấu trúc đơn giản dễ định vị

    Giá thấp

    Sản phẩm tùy biến có sẵn

    Mức hiệu suất Tiêu chuẩn Ưu tú
    Kết nối Chế độ Mặt cuối IL (tối đa) (dB) RL (phút) (dB) IL (tối đa) (dB) RL (phút) (dB)
    MT SM 12F / APC .50,50 ≥60 .350,35 ≥60
    MM 12F / PC .50,50 ≥20 .350,35 ≥20

    Chú thích:

    Bước sóng 1.Test: SM @ 1310 / 1550nm, MM @ 850 / 1300nm;

    2. Tuân thủ tiêu chuẩn: GR-326, GR-1435.

    Điều kiện môi trường
    Mục Tiêu chí Sự phù hợp
    Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 60 ° C Tiêu chuẩn 61753-1
    Nhiệt độ lưu trữ -45 ~ 85 ° C

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)