IPFX LC sợi quang ngoài trời vá dây, 2core FTTH nhảy không thấm nước

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: IPFX LC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

IPFX LC ngoài trời nam đến LC 7,0 mm cáp quang patch cord PVC LSZH

Chi tiết Nhanh:

Số Model: IPFX LC

Chiều dài: Tùy chỉnh

Loại đơn: IL≤ 0.2 dB; RL≤ 0,45 dB

Loại đa: IL≤ 0.2 dB; RL≤ 0.50 dB

Đường kính cáp: 7.0mm

Chi tiết Giao hàng: Trong 3 ngày

Đặc tính:

  • 1> FTTA, trạm gốc WiMax , ứng dụng CATV ngoài trời;
  • 2> Đường kính tùy chọn: 4.8mm, 7.0mm hoặc Tùy chỉnh;
  • > Áo Jacket Optiional: LSZH, PE, PU., Bọc thép hoặc Không Bọc thép;
  • 4> IP67 Bảo vệ chống thấm nước;

Hiệu suất của hội:

Mục Dữ liệu
Mất chèn ≤0.2dB
Return Loss SM / UPC ≥ 50dB , SM / APC ≥60dB , MM ≥35dB
Cuộc sống cơ 500 xe
Nhiệt độ làm việc -40 ° C ~ 70 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ 70 ° C
Nhiệt độ hoạt động -10 ° C ~ 50 ° C
Mức độ bảo vệ IP67
Dữ liệu kéo căng Kéo giữa đường giao nhau và cáp quang ≥ 100N
Xác thực Đáp ứng với RoHS

Đặc điểm kỹ thuật cáp:

Mục Dữ liệu
chất xơ OS2 , OM1 , OM2 , OM3 , OM4
Thành viên căng thẳng Aramid Kevlar, Bìa ống
Tối đa Sự suy giảm

SM: ≤0.34dB / km ở 1310nm , ≤0.20dB / km ở 1550nm

MM: ≤0.60dB / km ở 1300nm , ≤2.3dB / km ở 850nm

Chịu lực kéo dài (ngắn hạn) 500N (không bị vỡ)
Sức đề kháng nghiền (ngắn hạn / dài hạn) 1000N / 100mm
Viêm mãn tính Tiêu chuẩn IEC 60332-3
Nhiệt độ -40 ~ 70 o C
Uvioresistant VƯỢT QUA
Xác thực Gặp gỡ với RoHS & UL