SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

LC APC - LC Upc Sm Sx Fiber Jumper

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    LC APC - LC Upc Sm Sx Fiber Jumper

    Trung Quốc LC APC - LC Upc Sm Sx Fiber Jumper nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: LC APC - LC UPC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1 USD
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    LC APC - LC Upc Sm Sx Fiber Jumper


    Thông tin cơ bản
    • Mẫu NO .: lc apc -lc upc
    • Loại: Đèn đơn chế độ
    • Hình dạng Chất liệu: Dây tròn
    • Độ căng kéo được chấp nhận: <100N
    • Chứng nhận: RoHS, ISO9001
    • Chất liệu vỏ bọc: PVC
    • Cáp Đường kính: 0.9 / 2.0 / 3.0 / 4.8 / 7.0 / 9.8 và Vì vậy,
    • Màu Jacket: Vàng / Cam / Aqua / Đen hoặc Tuỳ chỉnh
    • Nhãn hiệu: DYS hoặc OEM
    • Đặc điểm kỹ thuật: RoHS, ISO9001
    • Ứng dụng: Truyền thông
    • Cấu trúc kết nối: LC
    • Phép Áp cho phép: 100 (N / 100mm)
    • Core: Single Core
    • Nhãn hiệu: OEM
    • Sợi: G652D / G657A1 / G657A2 / Om1 / Om2 cho Tùy chọn
    • Chiều dài cáp: 1m, 2m hoặc Tùy chỉnh
    • Chất liệu: PVC / LSZH
    • Gói Giao thông vận tải: Hộp Cá nhân hoặc Theo Yêu cầu của Khách hàng
    • Xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    Mô tả Sản phẩm

    Cáp quang sợi cho mạng cục bộ

    Lợi thế của sản phẩm:

    1. Chất liệu của Ceramic Ferrule : chất lượng Zirconium ổn định và dễ đánh bóng
    2. Khả năng cung cấp tốt (20K-30K bộ nối mỗi ngày)
    3. Thời gian giao hàng nhanh (5-7 ngày)
    4. Phù hợp với hệ thống chất lượng ISO9001
    5. Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển
    6. 3D thông qua thử nghiệm với báo cáo cho các tùy chọn
    7. Tất cả các loại đầu nối cho các tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905 và như vậy)


    Đặc điểm kỹ thuật

    Chế độ Chế độ đơn Multimode
    đánh bóng UPC APC PC
    Mất chèn ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.3dB
    Return Loss ≥55dB ≥65dB ≥35dB
    Khả năng trao đổi ≤0.2dB
    Xịt muối ≤0.1dB
    Khả năng lặp lại ≤0.1dB (1000 lần)
    Rung động ≤0.2dB (550Hz 1.5mm)
    Nhiệt độ ≤0.2dB (-40 + 85 duy trì 100 giờ)
    Độ ẩm ≤0.2dB (+ 25 + 65 93 RH100 giờ)
    Apex Offset 0μm ~ 50μm
    Bán kính cong 7mm ~ 25mm
    Tiêu chuẩn phù hợp ROHS, IEC và GR-326

    Thông số kỹ thuật cáp sợi quang
    Loại sợi Min.Bandwidth Khoảng cách Sự suy giảm
    62,5 / 125 850 / 1300nm
    200/500 MHz / Km
    @ 100Mbps 2km @ 1Gig 220m 850 / 1300nm
    3,0 / 1,0dB / km
    50/125 850 / 1300nm
    500/500 MHz / Km
    @ 100Mbps 2km @ 1Gig 500m 850 / 1300nm
    3,0 / 1,0dB / km
    50/125
    10Gig Optimized
    850 / 1300nm
    2000/500 MHz / Km
    @ 100Gig Thay đổi bởi VCSEL điển hình 300m 2850nm 850 / 1300nm
    3,0 / 1,0dB / km
    9/125 1310 / 1550nm
    Khoảng 100 Terahertz
    Lên đến 100km thay đổi theo thu phát 1310 / 1550nm
    0.4 / 0.3dB / km

    Loại sợi Chế độ đơn:
    1,9 / 125-G652D
    2,9 / 125-G655
    3,9 / 125-G657
    Multimode:
    4,50 / 125-OM2
    5,62.5 / 125-OM1
    6,50 / 125-OM3
    Chất xơ Corning, Fiber Trung Quốc, khác
    Connector1 SC, FC, LC, ST, MU, DIN, MTRJ, E2000, MPO, SMA, D4 và các sản phẩm khác
    Đánh bóng PC, UPC, APC, đầu nối MTRJ Male, đầu nối MTRJ female
    Kết nối2 SC, FC, LC, ST, MU, DIN, MTRJ, E2000, MPO, SMA, D4 và các sản phẩm khác
    Đánh bóng PC, UPC, APC, đầu nối MTRJ Male, đầu nối MTRJ female
    Loại dây Simplex, Duplex
    Đường kính cáp 0.9mm, 2.0mm, 1.8mm 3.0mm
    Áo khoác cáp PVC, LSZH, OFNR, OFNP
    Chiều dài (M) 0,5 m, 1 m, 3 m, 5 m, 10 m, 20 m, 200 m



    Các ứng dụng

    1.FTTH (Fiber To The Home)

    2.Tự động truyền dữ liệu quang

    3. Các mạng truy cập sợi quang

    4. Hệ thống truyền thông quang học

    5.Tổng thông tin

    6.CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra và Đo lường

    7. Ngành công nghiệp quân sự

    8.Tài liệu

    Lợi thế cạnh tranh của công ty

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)