LC APC - LC Upc Sm Sx Fiber Jumper

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: LC APC - LC UPC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

LC APC - LC Upc Sm Sx Fiber Jumper


Thông tin cơ bản
  • Mẫu NO .: lc apc -lc upc
  • Loại: Đèn đơn chế độ
  • Hình dạng Chất liệu: Dây tròn
  • Độ căng kéo được chấp nhận: <100N
  • Chứng nhận: RoHS, ISO9001
  • Chất liệu vỏ bọc: PVC
  • Cáp Đường kính: 0.9 / 2.0 / 3.0 / 4.8 / 7.0 / 9.8 và Vì vậy,
  • Màu Jacket: Vàng / Cam / Aqua / Đen hoặc Tuỳ chỉnh
  • Nhãn hiệu: DYS hoặc OEM
  • Đặc điểm kỹ thuật: RoHS, ISO9001
  • Ứng dụng: Truyền thông
  • Cấu trúc kết nối: LC
  • Phép Áp cho phép: 100 (N / 100mm)
  • Core: Single Core
  • Nhãn hiệu: OEM
  • Sợi: G652D / G657A1 / G657A2 / Om1 / Om2 cho Tùy chọn
  • Chiều dài cáp: 1m, 2m hoặc Tùy chỉnh
  • Chất liệu: PVC / LSZH
  • Gói Giao thông vận tải: Hộp Cá nhân hoặc Theo Yêu cầu của Khách hàng
  • Xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
Mô tả Sản phẩm

Cáp quang sợi cho mạng cục bộ

Lợi thế của sản phẩm:

1. Chất liệu của Ceramic Ferrule : chất lượng Zirconium ổn định và dễ đánh bóng
2. Khả năng cung cấp tốt (20K-30K bộ nối mỗi ngày)
3. Thời gian giao hàng nhanh (5-7 ngày)
4. Phù hợp với hệ thống chất lượng ISO9001
5. Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển
6. 3D thông qua thử nghiệm với báo cáo cho các tùy chọn
7. Tất cả các loại đầu nối cho các tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905 và như vậy)


Đặc điểm kỹ thuật

Chế độ Chế độ đơn Multimode
đánh bóng UPC APC PC
Mất chèn ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.3dB
Return Loss ≥55dB ≥65dB ≥35dB
Khả năng trao đổi ≤0.2dB
Xịt muối ≤0.1dB
Khả năng lặp lại ≤0.1dB (1000 lần)
Rung động ≤0.2dB (550Hz 1.5mm)
Nhiệt độ ≤0.2dB (-40 + 85 duy trì 100 giờ)
Độ ẩm ≤0.2dB (+ 25 + 65 93 RH100 giờ)
Apex Offset 0μm ~ 50μm
Bán kính cong 7mm ~ 25mm
Tiêu chuẩn phù hợp ROHS, IEC và GR-326

Thông số kỹ thuật cáp sợi quang
Loại sợi Min.Bandwidth Khoảng cách Sự suy giảm
62,5 / 125 850 / 1300nm
200/500 MHz / Km
@ 100Mbps 2km @ 1Gig 220m 850 / 1300nm
3,0 / 1,0dB / km
50/125 850 / 1300nm
500/500 MHz / Km
@ 100Mbps 2km @ 1Gig 500m 850 / 1300nm
3,0 / 1,0dB / km
50/125
10Gig Optimized
850 / 1300nm
2000/500 MHz / Km
@ 100Gig Thay đổi bởi VCSEL điển hình 300m 2850nm 850 / 1300nm
3,0 / 1,0dB / km
9/125 1310 / 1550nm
Khoảng 100 Terahertz
Lên đến 100km thay đổi theo thu phát 1310 / 1550nm
0.4 / 0.3dB / km

Loại sợi Chế độ đơn:
1,9 / 125-G652D
2,9 / 125-G655
3,9 / 125-G657
Multimode:
4,50 / 125-OM2
5,62.5 / 125-OM1
6,50 / 125-OM3
Chất xơ Corning, Fiber Trung Quốc, khác
Connector1 SC, FC, LC, ST, MU, DIN, MTRJ, E2000, MPO, SMA, D4 và các sản phẩm khác
Đánh bóng PC, UPC, APC, đầu nối MTRJ Male, đầu nối MTRJ female
Kết nối2 SC, FC, LC, ST, MU, DIN, MTRJ, E2000, MPO, SMA, D4 và các sản phẩm khác
Đánh bóng PC, UPC, APC, đầu nối MTRJ Male, đầu nối MTRJ female
Loại dây Simplex, Duplex
Đường kính cáp 0.9mm, 2.0mm, 1.8mm 3.0mm
Áo khoác cáp PVC, LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 0,5 m, 1 m, 3 m, 5 m, 10 m, 20 m, 200 m



Các ứng dụng

1.FTTH (Fiber To The Home)

2.Tự động truyền dữ liệu quang

3. Các mạng truy cập sợi quang

4. Hệ thống truyền thông quang học

5.Tổng thông tin

6.CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra và Đo lường

7. Ngành công nghiệp quân sự

8.Tài liệu

Lợi thế cạnh tranh của công ty

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.