SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

LC nữ đến SC nữ adapter kim loại lai

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    LC nữ đến SC nữ adapter kim loại lai

    Trung Quốc LC nữ đến SC nữ adapter kim loại lai nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến (Trung Quốc)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: LC-SC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    chi tiết đóng gói: Hộp riêng biệt hoặc theo yêu cầu của khách hàng
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    LC nữ đến SC nữ adapter kim loại lai

    DYS FIBER OPTIC của sợi quang adapter adaptor sợi quang pdoduce diversfied loại adaptersinclude FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC-SC, FC- ST, SC-ST, LC- LC-SC etc.Integrative xây dựng kết nối, tốt và thấp chèn mất mát và returnloss cao có thể đáp ứng các yêu cầu của nhanh, chính xác, lastingand kết nối ổn định trong môi trường khác nhau!

    Ứng dụng

    Hệ thống CATV

    Viễn thông

    Mạng Quang

    Các công cụ kiểm tra / đo lường

    Fiber Để Trang chủ

    Đặc tính

    Độ chính xác cao;

    Khả năng lặp lại tốt;

    Khả năng thay đổi tốt;

    Ổn định nhiệt độ tốt;

    Cao mặc.

    THÔNG SỐ K SPEC THUẬT

    Mất chèn <0,20 dB
    Cắm và rút phích cắm điện lực 200-600 (g / f)
    Độ bền Cắm và rút phích cắm 1000 giờ
    Nhiệt độ hoạt động -40 + 85
    GIẢI PHÁP ĐƠN HÀNG
    Vật liệu nhà ở Vật liệu tay áo Kênh Ứng dụng
    Đồng thau mạ niken Zirconia Đơn giản SC / PC
    đồng Duplex SC / APC

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)