LC - LC Jumper 50/125 Dây Cáp quang Đa mode OM3 Đa dạng với RoHS Compliant

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: LC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Packaging Details: 1pcs in 1 packign or Customized
Delivery Time: 2days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Thương hiệu:: DYS Chế độ:: Multi-mode
Mẫu số:: LC-LC Jumper 50/125 Mất chèn: ≤0,2 dB
Return Loss:: ≥ 50dB Khả năng trao đổi: ≤0.2dB
Khả năng lặp lại: ≤0.2dB / 1000times

Mô tả sản phẩm

Mini LC-LC Jumper 50/125 Dây Cáp quang Đa mode OM3 Đa dạng với RoHS Compliant

Chi tiết nhanh

Tên thương hiệu:   DYS

Số mô hình:   Mini LC-LC Jumper 50/125

Chế độ:   Multi-mode

Chèn mất mát ± 0.2 dB

Return Loss: ≥ 50dB

Khả năng trao đổi ≤0.2dB

Độ lặp lại ≤0.2dB / 1000times

Tính năng, đặc điểm

            

• Các hội đồng tuỳ chỉnh cho phép sử dụngSmarts

• đầu nối LC yếu tố hình dạng nhỏ cho phép mật độ bảng điều khiển cao

• Tối ưu hóa bằng laser 50/125 OM3 multimode aqua cáp cho khả năng băng thông cao hơn

• Các đầu nối Mini LC được cài đặt trên mSFPs Brocade được phân biệt bằng các giầy ủng và clip đen

• Có sẵn trong một loạt các độ dài và cấu hình

• tuân thủ RoHS

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.