SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

Bộ ghép kênh quang học SCO SCO MPO ODO cho hệ thống CATV, độ chính xác cao

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Bộ ghép kênh quang học SCO SCO MPO ODO cho hệ thống CATV, độ chính xác cao

Trung Quốc Bộ ghép kênh quang học SCO SCO MPO ODO cho hệ thống CATV, độ chính xác cao nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến (Trung Quốc)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: Sc (LC, MPO) ODVA adapter

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
chi tiết đóng gói: hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Mẫu NO .:: Bộ điều hợp ODVA Loại:: Adapter cáp quang
Thiết bị dây:: ODF Chứng nhận:: ISO
Điều kiện:: Mới Đặc điểm kỹ thuật:: IP65
Gói Giao thông vận tải:: Thùng carton tiêu chuẩn

SC / UPC duplex Adapter, bộ điều hợp cáp quang

Bộ ghép nối sợi quang cho phép bạn kết hợp các loại cáp với nhau để mở rộng mạng cáp và tăng cường tín hiệu của nó.
Chúng tôi sản xuất multimode và singlemode couplers. Bộ ghép nối đa năng được sử dụng cho việc truyền dữ liệu lớn với khoảng cách ngắn hơn. Singlemode couplers được sử dụng cho các khoảng cách dài hơn mà ít dữ liệu hơn được truyền. Singlemode couplers thường được lựa chọn cho các thiết bị mạng trong các văn phòng khác nhau và được sử dụng để thiết bị mạng trong cùng một trung tâm dữ liệu xương sống

DYS FIBER OPTIC của sợi quang adapter adaptor sợi quang pdoduce diversfied loại adaptersinclude FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC-SC, FC- ST, SC-ST, LC- LC-SC etc.Integrative xây dựng kết nối, tốt và thấp chèn mất mát và returnloss cao có thể đáp ứng các yêu cầu của nhanh, chính xác, lastingand kết nối ổn định trong môi trường khác nhau!

Ứng dụng

Hệ thống CATV

Viễn thông

Mạng Quang

Các công cụ kiểm tra / đo lường

Fiber Để Trang chủ

Đặc tính:

Độ chính xác cao;

Khả năng lặp lại tốt;

Khả năng thay đổi tốt;

Ổn định nhiệt độ tốt. Cao mặc.

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Tại sao chọn chúng tôi :

1.Giá học cạnh tranh
2. Giao hàng nhanh
3. Miễn phí mẫu được cung cấp
4.Chung thời gian bảo hành
5.Chất lượng tốt, dịch vụ OEM sẵn có
6. Sản phẩm chuyên nghiệp và hỗ trợ kỹ thuật
7. Trả lời nhanh cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu
8. Dịch vụ giá trị gia tăng: ngoại trừ các sản phẩm tốt, chúng tôi có thể cung cấp các dịch vụ tốt về hậu cần và các trợ giúp khác bạn có thể cần

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)