SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

Long mét Cáp quang mpo cáp quang OM4 50 / 125um tùy chỉnh

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Long mét Cáp quang mpo cáp quang OM4 50 / 125um tùy chỉnh

    Trung Quốc Long mét Cáp quang mpo cáp quang OM4 50 / 125um tùy chỉnh nhà cung cấp
    Long mét Cáp quang mpo cáp quang OM4 50 / 125um tùy chỉnh nhà cung cấp Long mét Cáp quang mpo cáp quang OM4 50 / 125um tùy chỉnh nhà cung cấp Long mét Cáp quang mpo cáp quang OM4 50 / 125um tùy chỉnh nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: MPO/MPT

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS
    Chứng nhận:: ISO 9001: 2008 Kết nối:: MPO / LC / SC / FT

    Long mét Cáp sợi quang mpo cáp OM4 50 / 125um tùy chỉnh

    Chi tiết nhanh

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Nhãn hiệu: DYS
    • Số Model: Fiber Patch Cord
    • Tên: pigtail
    • Chứng nhận: ISO9001: 2008
    • Loại sợi: G652D
    • Màu sắc: màu trắng hoặc tùy chỉnh
    • Chất liệu: LSZH, PVC
    • Đầu nối: MPO / LC / SC / FT

    Chúng tôi cung cấp cáp quang MTP và MPO. Chúng có sẵn từ phụ nữ đến nữ hoặc từ nam sang nam, từ nam sang nữ. Phiên bản nam có ghim MTP. Chúng có thể được làm bằng 12 đầu nối MTP sợi, 24 đầu nối Fiber MTP, 48 kết nối Fiber MTP. Nhiều tùy chọn và kết hợp bổ sung có sẵn. Tất cả các sợi cáp quang đa được tùy biến.

    Chi tiết nhanh:

    Đầu kết nối: Yêu cầu về hình học mặt đối mặt MTP : EN50377-15-1

    Chất lượng đánh bóng :: Chất lượng khuôn mặt được đánh bóng: IEC61300-3-35

    M cáp patch MTP của chúng tôi được thiết kế cho các giải pháp trung tâm dữ liệu hỗ trợ các topo như 10
    Gigabit Ethernet, Fibre Channel hoặc Infiniband - như đã nêu trong tiêu chuẩn của trung tâm dữ liệu EN50173-5 và
    ISO / IEC 24764.

    Thông số kỹ thuật

    Hiệu suất của các bộ phận MTP / MPO Chấm dứt:

    Loại / Hiệu suất Singlemode (đánh bóng APC) Đa (PC / phẳng bằng tiếng Ba Lan)
    Tiêu chuẩn Mất Elite thấp Tiêu chuẩn Mất Elite thấp
    Mất Chèn Tối Đa 0.75dB 0.35dB 0.60dB 0.35dB
    Return Loss 50dB Không có
    Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến 80 ° C 40 ° C đến 80 ° C
    Bước sóng thử nghiệm 1310nm 850nm

    Lợi thế và dịch vụ đặc biệt của chúng tôi:

    1. Với R & D của chúng ta, dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh hơn, thiết bị sản xuất tiên tiến & thử nghiệm, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, chúng tôi tự tin để cung cấp cho bạn hài lòng chất lượng và dịch vụ với giá cả cạnh tranh và giao hàng đúng giờ.

    2.Rich kinh nghiệm trong OEM & ODM, ngoài các mặt hàng tiêu chuẩn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế sản phẩm mới độc đáo và đưa vào sản xuất. Chúng tôi quan tâm đến sự đổi mới và muốn thay đổi cho bạn và lớn lên cùng bạn.

    3.Tự động trả lời cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu trong vòng 3 giờ

    4.Sử dụng hệ thống ERP để đảm bảo rằng mỗi liên kết là chính xác.

    Lợi thế cạnh tranh:

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)