Low Insertion Loss Value Fiber Optics Connectors Singlemode FC / APC For CATV

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: FC/APC Optical Fiber Connectors
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

Giá trị tổn thất chèn thấp Đầu nối quang Singlemode FC / APC Đối với CATV

Chi tiết Nhanh:

Số Model: FC SM

Loại sợi: Singlemode9 / 125

Inserion Loss: <0.2db

Return Loss: > 45db

Tính năng, đặc điểm


1.Tích giá trị chèn thấp


2.Hồi tệ phản xạ mất giá trị


3. Khả năng ổn định và độ tin cậy cao


4.Precis kết nối


5.Boots trong một loạt các màu sắc

Các ứng dụng


1.CATV


2. Mạng lưới viễn thông


3. Thiết bị kiểm tra


4. Mạng cục bộ


5.Dòng mạng diện rộng


6.Data chế biến mạng

Thông số kỹ thuật

Mục Single Mod Chế độ đa
Mất chèn <0.2dB < 0.3bB
Kiểm tra Chèn Kéo 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ 85 ° C
Đặc điểm Sai lệch trung bình 125.5um: < 1um Độ lệch đồng tâm 127um: < 3um
Sợi thích hợp 9/125 50 / 125um, 62.5 / 125um

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.