SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks

    Trung Quốc Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks nhà cung cấp
    Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks nhà cung cấp Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks nhà cung cấp Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks nhà cung cấp Low Insertion Loss Value Optical Fiber Patch Cord FC - LC Duplex For Local Area Networks nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: FC - LC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Mẫu số:: FC - LC Số lượng Conductors:: 2
    Áo khoác bên ngoài:: NHỰA PVC Chứng nhận:: ISO9001, ROHS
    Màu sắc:: màu xanh Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)

    Giá trị tổn thất chèn thấp cáp quang Patch Cord FC - LC Duplex Đối với mạng cục bộ

    Chi tiết Nhanh:

    Số hiệu: FC - LC

    Mất chèn điển hình (IL): ≤0.2dB

    Return loss (RL): ≥ 50dB

    Áo khoác ngoài: PVC

    Thông số kỹ thuật:

    Mục

    Chế độ đơn

    Chế độ đa

    Mất chèn

    ≤ 0.2dB

    ≤ 0.3dB

    Trả lại tổn thất

    PC≥50dB, APC≥55dB, UPC≥60dB

    Kiểm tra chèn kéo

    1000 lần

    Tính lặp lại

    ≤0.1

    Sức căng

    ≤10kg

    Nhiệt độ hoạt động

    -40 ℃ ~ + 85 ℃

    Ceramic ferrule spec

    Độ lệch đồng tâm 125.5um: ≤1μm

    Độ lệch tâm 127um: ≤3μm

    Sợi thích hợp

    9 / 125μm

    50 / 125μm, 62,5 / 125μm


    1.Với R & D của chúng ta, dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh hơn, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, hầu hết tất cả, chúng tôi cập nhật lại thiết bị sản phẩm của chúng tôi một lần nữa vào đầu năm 2014.chúng tôi tự tin để cung cấp cho bạn hài lòng chất lượng và dịch vụ với giá cả cạnh tranh và giao hàng đúng giờ.

    2. Sản phẩm của chúng tôi cũng đã giành được sự chấp thuận của một số công ty nổi tiếng trong industry.such như Alcatel-lucent, Huawei, China Telecom vv

    3.Rich kinh nghiệm trong OEM & ODM, ngoài các mặt hàng tiêu chuẩn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế sản phẩm mới độc đáo và đưa vào sản xuất. Chúng tôi quan tâm đến sự đổi mới và muốn thay đổi cho bạn và lớn lên cùng bạn.

    4.Sử dụng hệ thống ERP để đảm bảo rằng mỗi liên kết là chính xác.

    5. Bất kỳ yêu cầu hoặc truy vấn, pls nói với chúng tôi, thường, tôi sẽ trả lời bạn trong vòng 2 giờ.

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu, Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)