Dây cáp có độ hao hụt thấp Cáp 12 lõi MM Module MPO không thấm nước Cassette

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: 12 Cassette lõi MPO
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: L/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette

MTP / MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MTP / MPO và LC hoặc SC rời rạc. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MTP / MPO với việc vá LC hoặc SC.

Hệ thống mô đun cho phép triển khai nhanh chóng cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu mật độ cao cũng như cải tiến xử lý sự cố và cấu hình lại trong quá trình di chuyển, bổ sung và thay đổi. Cassette có thể được gắn trong khung gầm đa khung 19 "1U hoặc 3U.

MTP / MPO Cassettes chứa nhà máy kiểm soát và kiểm tra MTP / MPO-LC fanouts để cung cấp hiệu suất quang học và độ tin cậy. Thấp thua MTP / MPO Elite và LC hoặc SC Premium được cung cấp có tính năng chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi điện năng cao.

Tính năng, đặc điểm:

MTP / MPO tuân thủ tiêu chuẩn multifibre nối

LC (tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu SFF), SC giao diện rời rạc

Các loại sợi quang OS1 / 2, OM3, OM4 (có sẵn OM1 và OM2)

12 và 24 phiên bản sợi - 12 bộ phận quang học LC (Duplex) / SC (Simplex)

Độ cực A (chuẩn), B hoặc C

Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm

Bộ điều hợp zirconia hiệu suất cao

Nhanh chóng triển khai Nhà máy chấm dứt mô đun hệ thống tiết kiệm thời gian cài đặt và cấu hình lại trong quá trình di chuyển, bổ sung và thay đổi.

Các thành phần MTP / MPO Các thành phần MTP / MPO có đặc tính quang học và cơ học cao cấp.

Tối ưu hóa hiệu suất Thấp thấp MTP / MPO Elite, đầu nối Premium rời và cáp OM4 đảm bảo tổn thất chèn thấp và hình phạt điện trong ngân sách điện năng chặt chẽ, môi trường mạng tốc độ cao.

Tỉ lệ 12 hoặc 24 băng cassette có thể được lắp ở kích cỡ 1U lên đến 72 hoặc 3U với 336 đầu nối rời rạc.

Độ tin cậy 100% được kiểm tra - sự kết hợp của các thành phần chất lượng cao và kiểm soát chất lượng sản xuất đảm bảo sản phẩm đạt tiêu chuẩn cao nhất.


Các ứng dụng

Cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu

Mạng khu vực lưu trữ - kênh cáp quang

Quang học song song

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.