MPO Nữ-MPO Nữ sợi quang patchcord 12F OM3 Blue 5M

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Place of Origin: Guangdong, China (Mainland)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: MPO
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10
Giá bán: US
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Supply Ability: 50000/Week

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: MPO Loại trình kết nối:: Nữ MPO
Loại sợi:: MM OM3 Lõi:: 12
Màu cáp:: Màu xanh da trời Inserion Loss:: &lt;0.6db</span>

Mô tả sản phẩm

MPO Nữ-MPO Nữ sợi quang patchcord 12F OM3 Blue 5M

Bộ ghép kênh đa lõi MPO / MTP tạo điều kiện thuận lợi cho việc triển khai nhanh các đường trục chính với mật độ cao trong môi trường trung tâm dữ liệu và môi trường sợi quang khác, giảm thời gian cài đặt mạng hoặc thời gian cấu hình lại và chi phí, chúng được sử dụng để kết nối các băng cassette, máy bay hoặc quạt.
Nó được cung cấp trong các loại sợi trong các phiên bản tiêu chuẩn 8, 12, 24 hoặc 48 lõi sử dụng cấu trúc cáp nhỏ gọn và chắc chắn.
Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa sử dụng cáp và cải thiện luồng không khí.
Những cáp MPO / MTP được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất.
Các phiên bản ưu điểm thua lỗ thấp được cung cấp, có tính chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách điện năng rất quan trọng.

Tính năng và lợi ích

  1. Sử dụng kết nối MPO / MTP
  2. Triển khai nhanh
  3. Nhà máy chấm dứt
  4. 100% thử nghiệm (cung cấp dữ liệu thử nghiệm)
  5. Cáp mật độ cao
  6. Hiệu suất tối ưu
  7. Phù hợp với Chỉ thị 2002/95 / EC (RoHS) và REACH SvHC
  8. Đầu nối MPO tuân thủ IEC-61754-7 và EIA / TIA-604-5

Các ứng dụng

  1. Mạng truyền thông dữ liệu
  2. Mạng truy nhập hệ thống quang học
  3. Vùng lưu trữ mạng cáp quang kênh
  4. Kiến trúc mật độ cao

Thông số kỹ thuật

Tham số
Chế độ Chế độ đơn Multimode
đánh bóng PC, APC PC
Mất chèn Tiêu chuẩn ≤0.7dB ≤0.6dB
Mất Elite thấp ≤0,35dB ≤0,35dB
Trả lại tổn thất PC≥50dB; APC = 60dB ≥ 30dB
Kiểm tra bước sóng 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
Độ bền (500 ghép) ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ 70 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa IEC 60794-2-30
Tiêu chuẩn phù hợp RoHS, IEC và GR-326
Đặc điểm kỹ thuật
Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Loại dây 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
Đường kính cáp 3.0mm (8 hoặc 12 hoặc 24 lõi), 5.5 (24core) hoặc tùy chỉnh
Áo khoác cáp LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 0.3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m


Lợi thế cạnh tranh
DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt dịch vụ sau bán hàng, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.