SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Cáp nối sợi quang MPO-LC / APC 8 lõi MPO To LC Patch Trunk Cáp Elite Low loss

    Trung Quốc Cáp nối sợi quang MPO-LC / APC 8 lõi MPO To LC Patch Trunk Cáp Elite Low loss nhà cung cấp
    Cáp nối sợi quang MPO-LC / APC 8 lõi MPO To LC Patch Trunk Cáp Elite Low loss nhà cung cấp Cáp nối sợi quang MPO-LC / APC 8 lõi MPO To LC Patch Trunk Cáp Elite Low loss nhà cung cấp Cáp nối sợi quang MPO-LC / APC 8 lõi MPO To LC Patch Trunk Cáp Elite Low loss nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: 8Core Fiber Optic MPO

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO đến LC Patch Trunk Cáp

    Chi tiết nhanh

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Nhãn hiệu: DYS
    • Số Model: MPO
    • Số lượng Conductors: ≥ 10
    • Áo khoác ngoài trời :: LSZH, OFNP, OFNR
    • Sợi quang :: 8/12/24/36/48/72/96/144
    • Ghi nhãn :: Tiêu chuẩn hoặc Tùy chỉnh
    • Độ dài Breakout Đầu tiên và thứ hai (inches) :: 12-99 (36 "là điển hình)
    • Chấm dứt :: FIRST END (MPO / MTP) SECOND END (MPO / MTP / FC / SC / LC / ST ..)
    • Chiều dài cáp :: 1-999
    • Loại sợi: OS2 / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

    Chi tiết:

    Mặt nạ kết thúc: Các yêu cầu của mô hình khuôn mặt MPO: EN50377-15-1

    Chất lượng đánh bóng :: Chất lượng bề mặt được đánh bóng: IEC61300-3-35

    Các miếng vá cáp MPO của chúng tôi được thiết kế cho các giải pháp trung tâm dữ liệu hỗ trợ các cấu trúc liên kết như 10
    Gigabit Ethernet, Fibre Channel hoặc Infiniband - như đã nêu trong tiêu chuẩn của trung tâm dữ liệu EN50173-5 và
    ISO / IEC 24764.

    Hiệu suất của các bộ phận MTP / MPO Chấm dứt:

    Loại / Hiệu suất Singlemode (đánh bóng APC) Đa (PC / phẳng bằng tiếng Ba Lan)
    Tiêu chuẩn Mất Elite thấp Tiêu chuẩn Mất Elite thấp
    Mất Chèn Tối Đa ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
    Return Loss ≥ 50dB Không có
    Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến 80 ° C 40 ° C đến 80 ° C
    Kiểm tra Bước sóng 1310nm 850nm

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)