SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

Trung Quốc MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables nhà cung cấp
MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables nhà cung cấp MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables nhà cung cấp MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 8Core Fiber Optic MPO

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: IN 3 Days
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO đến LC Patch Trunk Cáp

Chi tiết nhanh

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Nhãn hiệu: DYS
  • Số Model: MPO
  • Số lượng Conductors: ≥ 10
  • Áo khoác ngoài trời :: LSZH, OFNP, OFNR
  • Sợi quang :: 8/12/24/36/48/72/96/144
  • Ghi nhãn :: Tiêu chuẩn hoặc Tùy chỉnh
  • Độ dài Breakout Đầu tiên và thứ hai (inches) :: 12-99 (36 "là điển hình)
  • Chấm dứt :: FIRST END (MPO / MTP) SECOND END (MPO / MTP / FC / SC / LC / ST ..)
  • Chiều dài cáp :: 1-999
  • Loại sợi: OS2 / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

Chi tiết:

Mặt nạ kết thúc: Các yêu cầu của mô hình khuôn mặt MPO: EN50377-15-1

Chất lượng đánh bóng :: Chất lượng bề mặt được đánh bóng: IEC61300-3-35

Các miếng vá cáp MPO của chúng tôi được thiết kế cho các giải pháp trung tâm dữ liệu hỗ trợ các cấu trúc liên kết như 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel hoặc Infiniband - như đã nêu trong tiêu chuẩn của trung tâm dữ liệu EN50173-5 và
ISO / IEC 24764.

Hiệu suất của các bộ phận MTP / MPO Chấm dứt:

Loại / Hiệu suất Singlemode (đánh bóng APC) Đa (PC / phẳng bằng tiếng Ba Lan)
Tiêu chuẩn Mất Elite thấp Tiêu chuẩn Mất Elite thấp
Mất Chèn Tối Đa ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
Return Loss ≥ 50dB Không có
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến 80 ° C 40 ° C đến 80 ° C
Kiểm tra Bước sóng 1310nm 850nm

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)