SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

MT-MT Ferrule MPO / MTP Dây vá chính xác cao MT FA Module 100% Thử nghiệm 3D

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    MT-MT Ferrule MPO / MTP Dây vá chính xác cao MT FA Module 100% Thử nghiệm 3D

    Trung Quốc MT-MT Ferrule MPO / MTP Dây vá chính xác cao MT FA Module 100% Thử nghiệm 3D nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: Mô-đun MT FA

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị/đơn vị
    Giá bán: Negotialtion
    chi tiết đóng gói: 1 cái trong 1packing
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
    Số mô hình: Mô-đun MT FA Lõi sợi: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi, 48 lõi
    Đầu nối: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite) Chèn mất: .60,60 dB điển hình 0,20dB
    Mất mát trở lại: ≥20dB Thử nghiệm 3D: 100%

    Chi tiết nhanh

    Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)

    Tên thương hiệu: DYS / OEM

    Số mô hình: mô đun MT FA

    Lõi sợi: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi, 48 lõi

    Đầu nối: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite)

    Chèn tổn thất: .60,60 dB điển hình 0,20dB

    Mất mát trở lại: ≥20dB

    Thử nghiệm 3D: 100%

    Hỗ trợ: 12 x 1.25 ~ 3.5G, 2X40G (4x10G), 2X100G (4x25G), 10X10G, 12x10G, 4x32G

    Chứng nhận: RoHS, ISO

     

    Đóng gói và giao hàng
    chi tiết đóng gói Túi chống tĩnh điện hoặc yêu cầu của khách hàng.
    Thời gian giao hàng Sau khi nhận được thanh toán, hàng hóa có thể sẵn sàng trong 3 ~ 4 ngày

    MT ferrule-MT Ferrule dây vá chính xác cao, uốn bán kính nhỏ. Áp dụng sợi ruy băng trần 250um, giảm độ suy giảm. Chiều dài ruy băng nhỏ hơn 0,5mm. Nó được sử dụng rộng rãi trong laser quang chính xác và mô-đun quang cho 40G, 100G QSFP.

    Tính chất vật lý
    Đầu nối A: MT ferrule
    Đầu nối B: MT ferrule
    Hình dạng sợi: ruy băng
    Số lượng sợi: 12
    Loại sợi: OM3, OM4; OM1, OM2; OS1, OS2;
    Chiều dài: 20 ~ 100mm và chiều dài tùy chỉnh có sẵn
    Độ dài dung sai: + 500um / -0um

    Chế độ khớp nối
    Khớp nối thụ động với các chốt dẫn hướng và 0, 8 độ
    Khớp nối tích cực với nguồn sáng và 0 ~ 45 độ
    Khớp nối thụ động với các chốt dẫn hướng và 90 độ

    Các ứng dụng
    Bộ nhảy kết nối quang thụ động có thể được triển khai trong QSFP, QSFP28, QSFP-DD, Micro QSFP, CXP, CFP, CDFP và bất kỳ mô-đun thu phát quang song song nào, hỗ trợ các loại mạng khác nhau, bao gồm mạng Ethernet, mạng quang Infiniband và mạng cáp quang .

    Tính năng, đặc điểm
    Tuân thủ 1.GR-1435, GR-1221
    2. Chế độ truyền: chế độ truyền song song và truyền song song
    3. Độ chính xác cao
    4.Support:12 x 1.25 ~ 3.5G, 2X40G (4x10G), 2X100G (4x25G), 10X10G, 12x10G, 4x32G
    5.IL/RL Thông số kỹ thuật
    6.MT IL 0,60 dB điển hình 0,20dB
    7.MT RL≥20dB

    Điều kiện môi trường
    -40 ~ + 85 oC


    Lợi thế cạnh tranh
    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo sự ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)