SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất

    Trung Quốc Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất nhà cung cấp
    Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất nhà cung cấp Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất nhà cung cấp Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất nhà cung cấp Dây cáp quang MU - LC / UPC G657A2 Chế độ đơn Giảm tổn thất nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: MU-LC/UPC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1
    Giá bán: 1 USD
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Xuất xứ:: Zhejiang, Trung Quốc Loại trình kết nối:: MU-LC / UPC
    Áo khoác sợi:: 5.0mm Màu sắc:: Màu vàng
    Mất mát trở lại:: > 50db

    MU-LC / UPC G657A2 Cáp quang Cáp Một Chế độ Thiếu chèn thấp

    • Dây patch quang có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode
    • Cả hai loại dây singlemode và multimode đều có dây nối bằng sợi thủy tinh zirconia với máy đánh bóng PC, UPC, APC và mặt cầu hình lồi
    • Những kiểu mặt cuối này cho phép đánh bóng nhanh hơn, phản xạ thấp và mất quang học, đồng thời đảm bảo tính lặp lại tối đa
    • Tính năng, đặc điểm:
      • Thiếu chèn thấp và mất phản xạ mất
      • Phủ lên bề mặt trước
      • Độ bền cơ học tuyệt vời
      • Khả năng lặp lại tốt
      • Tốt trong trao đổi
      • Sản xuất xanh, CE, tiêu chuẩn RoHS
    • Các ứng dụng:
      • Viễn thông
      • CATV, LAN, MAN, WAN, kiểm tra và đo lường
      • Ngành công nghiệp quân sự
      • Y khoa

    Tham số
    Chế độ Chế độ đơn Multimode
    đánh bóng PC, APC PC
    Mất chèn Tiêu chuẩn ≤0.7dB ≤0.5dB
    Mất Elite thấp ≤0,35dB ≤0.3dB
    Return Loss PC≥50dB; APC = 60dB ≥ 30dB
    Kiểm tra Bước sóng 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
    Độ bền (500 ghép) ≤0.2dB
    Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ + 70 ℃
    Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ + 85 ℃
    Chống lửa IEC 60794-2-30
    Tiêu chuẩn phù hợp ROHS, IEC và GR-326
    Đặc điểm kỹ thuật
    Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    Loại dây 8, 12, 24 lõi
    Đường kính cáp 250um, 900um hoặc Tùy chỉnh
    Áo khoác cáp LSZH, OFNR, OFNP
    Chiều dài (M) 0.35m hoặc Tùy chỉnh

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)