SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Media Converter

Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter

    Trung Quốc Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: 10/100/1000-SM-Dual
    Model: SingleMode-Dual Fiber
    Distance: 20-80KM

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 20pcs
    Giá bán: 1 USD
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Tên: Bộ chuyển đổi quang sợi quang Bộ đệm dữ liệu: RAM 128Kb
    Đầu nối: UTP: RJ-45 Chất xơ: SC, 100Mbps
    UTP: Con mèo. 5 UTP Full Duplex: IEEE802.3x

    Bộ chuyển đổi quang quang đa năng 10/100 / 1000M

    Chi tiết nhanh:

    Tên thương hiệu:   DYS

    Số mô hình:   Bộ chuyển đổi quang

    Chiều rộng băng:   10 / 100M

    Độ ẩm:   5% -95%

    Mất điện:   <55w

    Nhiệt độ hoạt động:   0 ℃ ~ 50 ℃

    Những đặc điểm chính

    ◆ Việc truyền tín hiệu quang học kênh có thể được hoàn thành bằng sợi đơn. Nó đã tăng gấp đôi về số lượng truyền dữ liệu bằng sợi so với loại sợi kép.

    ◆ Chức năng đàm phán tự động cho phép cổng UTP tự động chọn 10M hoặc 100M và Full Duplex hoặc Half Duplex

    ◆ Cổng UTP hỗ trợ chéo tự động MDI / MDI-X.

    ◆ Hỗ trợ điều khiển luồng

    ◆ Hỗ trợ gói tin 1552 bytes

    ◆ Mở rộng khoảng cách sợi tới 2km đối với sợi đa mode và 20-120km đối với sợi đơn mode

    ◆ Các mạch sét có thể làm giảm thiệt hại của bộ chuyển đổi do sét đánh gây ra.

    ◆ Hỗ trợ lỗi liên kết đi qua chức năng

    ◆ Thiết kế nguồn điện bên trong hoặc bên ngoài để lựa chọn bởi người dùng cuối

    Thông sô ky thuật

    ◆ Tiêu chuẩn hoạt động:

    IEEE802.3 Ethernet 10BASE-T
    IEEE802.3u 100BASE-TX / FX Fast-Ethernet
    IEEE802.3x

    ◆ bảng địa chỉ MAC: 1K

    ◆ Bộ đệm dữ liệu: 128Kb RAM

    ◆ Đầu nối: UTP: RJ-45, 10 / 100Mbps; Cáp quang: SC, 100Mbps

    ◆ Cáp:

    UTP : Cat. 5 UTP (khoảng cách tối đa lên đến 100m)

    Fiber (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên đến 90 km)

    ◆ Kiểm soát dòng chảy

    Full Duplex: IEEE802.3x

    HalfDuplex: trở lại áp lực

    ◆ LED: Nguồn điện, FX 100, FX Link / Act, TX 100, TX FDX, TX Link / Act.

    ◆ Nguồn: Đầu vào: AC 110 ~ 265V hoặc DC: -36V ~ -72V

    Đầu ra: DC 12-24V 1A

    ◆ Chế độ chuyển đổi: Chuyển đổi trung bình

    ◆ MTBF: 80, 000 giờ

    ◆ Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~ 50 ℃

    Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ℃

    Độ ẩm: 5% ~ 95%

    Kích thước:

    Nguồn bên ngoài: 26 (cao) x 70 (chiều rộng) x 94 (chiều dài) mm

    Nguồn nội bộ: 30 (cao) x 110 (chiều rộng) x 140 (chiều dài) mm

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)