SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

Multimode duplex Optical Fiber patch cord lc st for CATV Systems

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Multimode duplex Optical Fiber patch cord lc st for CATV Systems

Trung Quốc Multimode duplex Optical Fiber patch cord lc st for CATV Systems nhà cung cấp
Multimode duplex Optical Fiber patch cord lc st for CATV Systems nhà cung cấp Multimode duplex Optical Fiber patch cord lc st for CATV Systems nhà cung cấp Multimode duplex Optical Fiber patch cord lc st for CATV Systems nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC-ST

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: LC-ST Chứng nhận:: ISO9001, ROHS
Return Loss:: 60dB Mất chèn:: Ít hơn 0.2dB

Multimode duplex Dây cáp quang quang học lc stc cho hệ thống CATV

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: LC-ST
  • Áo khoác: LSZH
  • Chèn mất: ít hơn 0.2dB
  • Return Loss: 60dB
  • Chứng nhận : ISO9001, ROHS

Tính năng, đặc điểm:

1. Giá cạnh tranh

2. Mất chèn thấp và PDL

3. Nhà máy chấm dứt và kiểm tra

4. Các lựa chọn về sợi quang: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

5. Tùy chọn trình kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

6. Lựa chọn đánh bóng: PC / UPC / APC

7. Đầu nối tính năng với Ferrules gốm


Các ứng dụng:

1. Truy cập mạng

2. Hệ thống viễn thông / CATV

3. FTTX / FTTH / FTTA


Thông số kỹ thuật:

Thông số

Tiêu chuẩn sợi cáp hội

Loại sợi

SM (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

Vật liệu áo khoác

LSZH / OFNR / PVC

Loại trình kết nối

SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

Vật liệu rót

 gốm sứ

Kiểm tra các bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107

≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)

≤ 0.3dB
(PC / UPC)

Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

Khả năng trao đổi

≤ 0.2dB

Cáp hội

Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-10 ~ + 70

Nhiệt độ bảo quản (° C)

-40 ~ +85

Trọn gói

1unit / bao



Lợi thế cạnh tranh:


DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt dịch vụ sau bán hàng, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)