SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

OM3 40G OFNP MPO / MTP Để LC Fanout Patch Dây cáp quang Độ dài tùy chỉnh

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    OM3 40G OFNP MPO / MTP Để LC Fanout Patch Dây cáp quang Độ dài tùy chỉnh

    Trung Quốc OM3 40G OFNP MPO / MTP Để LC Fanout Patch Dây cáp quang Độ dài tùy chỉnh nhà cung cấp
    OM3 40G OFNP MPO / MTP Để LC Fanout Patch Dây cáp quang Độ dài tùy chỉnh nhà cung cấp OM3 40G OFNP MPO / MTP Để LC Fanout Patch Dây cáp quang Độ dài tùy chỉnh nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến (Trung Quốc)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: MPO / MTP-LCUPC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
    Số mô hình: MPO MTP sang LC Đường kính cáp: 3.0mm
    Đếm sợi: 8,12, 24 Mất chèn: ít hơn 0,3dB
    Chiều dài: 1 mét hoặc tùy chỉnh Vượt qua kiểm tra hình học hoặc bây giờ: Đạt 100%
    Loại đánh bóng:: PC, APC Chiều dài:: Tùy chỉnh
    Chứng nhận: ISO9001:2015

    Các cụm cáp đa lõi thân MPO / MTP tạo điều kiện triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường sợi cao khác, giảm thời gian lắp đặt hoặc cấu hình lại mạng và chi phí, chúng được sử dụng để kết nối các băng cassette, mặt phẳng hoặc quạt.
    Nó được cung cấp trong các loại sợi trong các phiên bản 8, 12, 24 hoặc 48 lõi tiêu chuẩn sử dụng cấu trúc cáp siêu nhỏ gọn và chắc chắn.
    Các phiên bản ưu tú tổn thất thấp được cung cấp, có tổn thất chèn thấp đối với các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách năng lượng rất quan trọng.
    Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng cáp và cải thiện luồng không khí.
    Các cáp MPO / MTP này được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất.


    Các ứng dụng

    1. Mạng truy cập hệ thống quang
    2. Kênh cáp quang khu vực lưu trữ
    3. Kiến trúc mật độ cao
    4. Mạng truyền thông dữ liệu

    Các tính năng và lợi ích

    1. Sử dụng các đầu nối MPO / MTP
    2. Triển khai nhanh
    3. Nhà máy chấm dứt
    4. Tuân thủ chỉ thị 2002/95 / EC (RoHS) và REACH SvHC
    5. Đầu nối MPO tuân thủ tiêu chuẩn IEC-61754-7 và EIA / TIA-604-5
    6. Đã kiểm tra 100% (dữ liệu thử nghiệm được cung cấp)
    7. Cáp mật độ cao
    8. Tối ưu hóa hiệu suất

    Thông số kỹ thuật

    Trình soạn thảo văn bản phong phú, longKeySpecificationList, nhấn ALT 0 để được trợ giúp

    Tham số
    Chế độ Chế độ đơn Đa chế độ
    đánh bóng PC, APC PC
    Mất chèn Tiêu chuẩn .70,7dB ≤0,5dB
    Ưu đãi thấp .350,35dB ≤0,3dB
    Mất mát trở lại PC≥50dB; APC≥60dB ≥30dB
    Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850/1310nm
    Độ bền (500 Matings) .20,2dB
    Nhiệt độ hoạt động -20oC ~ + 70oC
    Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC
    Chống lửa Thông số 60794-2-30
    Tuân thủ tiêu chuẩn RoHS, IEC và GR-326
    Đặc điểm kỹ thuật
    Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    Loại dây 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
    Đường kính cáp 3.0mm (8 hoặc 12 hoặc 24 lõi), 5.5 (24 lõi) hoặc Tùy chỉnh
    Áo khoác cáp LSZH, OFNR, OFNP
    Chiều dài (M) 0,3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m



    Lợi thế cạnh tranh
    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)