OM3 40G OFNP MPO / MTP Để LC Fanout Patch Dây cáp quang Độ dài tùy chỉnh

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến (Trung Quốc)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: MPO / MTP-LCUPC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T hoặc L / C, Công Đoàn phương tây hoặc Paypal
Khả năng cung cấp: 500000PCS / Tháng

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYS/OEM
Số mô hình: MPO MTP sang LC Đường kính cáp: 3.0mm
Đếm sợi: 8,12, 24 Mất chèn: ít hơn 0,3dB
Chiều dài: 1 mét hoặc tùy chỉnh Vượt qua kiểm tra hình học hoặc bây giờ: Đạt 100%
Loại đánh bóng:: PC, APC Chiều dài:: Tùy chỉnh
Chứng nhận: ISO9001:2015

Mô tả sản phẩm

Các cụm cáp đa lõi thân MPO / MTP tạo điều kiện triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường sợi cao khác, giảm thời gian lắp đặt hoặc cấu hình lại mạng và chi phí, chúng được sử dụng để kết nối các băng cassette, mặt phẳng hoặc quạt.
Nó được cung cấp trong các loại sợi trong các phiên bản 8, 12, 24 hoặc 48 lõi tiêu chuẩn sử dụng cấu trúc cáp siêu nhỏ gọn và chắc chắn.
Các phiên bản ưu tú tổn thất thấp được cung cấp, có tổn thất chèn thấp đối với các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách năng lượng rất quan trọng.
Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng cáp và cải thiện luồng không khí.
Các cáp MPO / MTP này được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất.


Các ứng dụng

  1. Mạng truy cập hệ thống quang
  2. Kênh cáp quang khu vực lưu trữ
  3. Kiến trúc mật độ cao
  4. Mạng truyền thông dữ liệu

Các tính năng và lợi ích

  1. Sử dụng các đầu nối MPO / MTP
  2. Triển khai nhanh
  3. Nhà máy chấm dứt
  4. Tuân thủ chỉ thị 2002/95 / EC (RoHS) và REACH SvHC
  5. Đầu nối MPO tuân thủ tiêu chuẩn IEC-61754-7 và EIA / TIA-604-5
  6. Đã kiểm tra 100% (dữ liệu thử nghiệm được cung cấp)
  7. Cáp mật độ cao
  8. Tối ưu hóa hiệu suất

Thông số kỹ thuật

Trình soạn thảo văn bản phong phú, longKeySpecificationList, nhấn ALT 0 để được trợ giúp

Tham số
Chế độ Chế độ đơn Đa chế độ
đánh bóng PC, APC PC
Mất chèn Tiêu chuẩn .70,7dB ≤0,5dB
Ưu đãi thấp .350,35dB ≤0,3dB
Mất mát trở lại PC≥50dB; APC≥60dB ≥30dB
Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850/1310nm
Độ bền (500 Matings) .20,2dB
Nhiệt độ hoạt động -20oC ~ + 70oC
Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC
Chống lửa Thông số 60794-2-30
Tuân thủ tiêu chuẩn RoHS, IEC và GR-326
Đặc điểm kỹ thuật
Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Loại dây 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
Đường kính cáp 3.0mm (8 hoặc 12 hoặc 24 lõi), 5.5 (24 lõi) hoặc Tùy chỉnh
Áo khoác cáp LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 0,3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m



Lợi thế cạnh tranh
DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.