Orange Duplex FC to LC Optical Fiber Patch Cord for Access Network

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC-FC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: LC-FC Chứng nhận:: ISO9001, ROHS

Mô tả sản phẩm

LC-FC Duplex sợi quang Patch Cord

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số hiệu: LC-FC
  • Inserion Loss: <0.2db
  • Return Loss: > 45db
  • Chứng nhận : ISO9001, ROHS
  • Chiều dài: Tùy chỉnh


Các ứng dụng:

1. FTTX / FTTA / FTTH

2. Hệ thống viễn thông / CATV

3. Truy cập mạng


Thông số kỹ thuật:

Thông số

Cáp sợi tiêu chuẩn

Loại sợi

SM (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

Vật liệu Jacket

LSZH / OFNR / PVC

Loại trình kết nối

SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

Vật liệu rót

 gốm sứ

Kiểm tra các bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107

≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)

≤ 0.3dB
(PC / UPC)

Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

Khả năng trao đổi

≤ 0.2dB

Cáp hội

Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-10 ~ + 70

Nhiệt độ bảo quản (° C)

-40 ~ +85

Trọn gói

1unit / bao




Lợi thế cạnh tranh:
DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu, Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.