Patch cord price list SC fiber optic patch cord Simplex Singlemode 3.0mm

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC-SC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 1 Unit/Units
Packaging Details: 1pcs in 1packing
Delivery Time: 1-3days
Payment Terms: T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: SC / UPC-SC / UPC Chứng nhận:: ISO 9001

Mô tả sản phẩm

Bảng giá dây vá SC sợi dây cáp quang Simplex Singlemode 3.0mm

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số mô hình: SC
  • Loại sợi: SM
  • Mất Inserion: <0,2db
  • Trả lại lỗ: > 45db
  • Màu: Vàng
  • Độ dài: Tùy chỉnh
  • Chứng nhận : ISO 9001, RoHS

Các ứng dụng:

Mạng 1.Access

2.Telecom / CATV Systems

3.FTTX / FTTH / FTTA

Thông số kỹ thuật:

Thông số

Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn

Loại sợi

SM (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

Vật liệu áo khoác

LSZH / OFNR / PVC

loại trình kết nối

SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

Vật liệu Ferrule

 gốm sứ

Kiểm tra bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Tổn thất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107

≤ 0,3dB
(PC / UPC / APC)

≤ 0,3dB
(PC / UPC)

Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

Trao đổi

0,2dB

Lắp ráp cáp

Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patchcord

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-10 ~ + 70

Nhiệt độ lưu trữ (° C)

-40 ~ +85

Gói

1 đơn vị / túi

Lợi thế cạnh tranh:

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo sự ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm được chuyển đến Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.