SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Transceiver

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

Sản phẩm tốt nhất
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

Trung Quốc RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp
RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SFP+ BIDI,10G SFP+,20km
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

RoHS tuân thủ 10Gb / s SFP + Bộ thu phát hai chiều, tầm với 20km

1270 / 1330nm TX / 1330/1270 nm

TÍNH NĂNG SẢN PHẨM

● Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 9,95Gb / giây đến 10,3Gb / giây

● Bộ kết nối LC đơn giản SFP + Bộ thu phát quang

● Tuân thủ chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472

● cắm nóng

● Máy phát Laser DFB 1: 1270nm, máy thu 1330nm

Máy phát laser DFB 2: 1330nm, máy thu 1270nm

● Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 đến 70 ° C

● Lên đến 20km trên 9 / 125um SMF

● Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LR và 10GBASE-LW

● Tuân thủ SFP + MSA SFF-8431

CÁC ỨNG DỤNG

● 10GBASE-LR ở tốc độ 10.3125Gbps

● Liên kết quang khác

● 10GBASE-LW ở tốc độ 9,953Gbps

SƠ ĐỒ CHỨC NĂNG

TUYỆT VỜI TỐI ĐA

Tham số

Ký hiệu

Tối thiểu

Tối đa

Đơn vị

chú thích

Cung câp hiệu điện thê

Vcc

-0,5

4.0

V

Nhiệt độ lưu trữ

-40

85

° C

Độ ẩm tương đối

85

%

Lưu ý: Ứng suất vượt quá xếp hạng tuyệt đối tối đa có thể gây ra thiệt hại vĩnh viễn cho mô-đun

ĐẶC ĐIỂM HOẠT ĐỘNG GERITH

Tham số

Ký hiệu

Tối thiểu

Kiểu

Tối đa

Đơn vị

chú thích

Tốc độ dữ liệu

Ethernet

10.3125

Gb / s

Kênh sợi quang

10,518

Cung câp hiệu điện thê

Vcc

3.13

3,3

3,47

V

Vcc

V

Nguồn cung hiện tại

Icc 5

mẹ

Icc 3

400

mẹ

Trường hợp hoạt động Temp.

Tc

0

70

° C

ĐẶC ĐIỂM / ĐẦU RA ĐIỆN

l Máy phát

Tham số

Ký hiệu

Tối thiểu

Kiểu

Tối đa

Đơn vị

chú thích

Khác biệt đu điện áp đầu vào

120

820

mVpp

1

Tx Tắt đầu vào

H

VIH

2.0

Vcc + 0,3

V

L

VIL

0

0,8

Đầu ra lỗi Tx

H

VOH

2.0

Vcc + 0,3

V

2

L

VOL

0

0,8

Đầu vào khác Trở kháng

Zin

100

Ω

l nhận

Tham số

Ký hiệu

Tối thiểu

Kiểu

Tối đa

Đơn vị

chú thích

Khác biệt đu điện áp đầu ra

340

650

800

mVpp

3

Đầu ra Rx LOS

H

VOH

2.0

Vcc + 0,3

V

2

L

VOL

0

0,8

Lưu ý 1) TD +/- được AC bên trong kết hợp với kết thúc vi sai 100Ω bên trong mô-đun.

Lưu ý 2) Tx Fault và Rx LOS là các đầu ra collector mở, cần được kéo lên bằng các điện trở 4,7k đến 10kΩ trên bảng chủ. Kéo điện áp lên giữa 2.0V và Vcc + 0.3V.

Lưu ý 3) Các đầu ra RD +/- được ghép nối AC bên trong và nên được kết thúc bằng 100Ω (vi sai) tại SERDES của người dùng.

ĐẶC ĐIỂM

l Máy phát

Tham số

Ký hiệu

Tối thiểu

Kiểu

Tối đa

Đơn vị

chú thích

Bước sóng hoạt động

1260

1270

1280

bước sóng

1320

1330

1340

Đại lộ công suất đầu ra (Đã bật)

Thơ

-3

3

dBm

1

Tỷ lệ tuyệt chủng

ER

4,5

dB

1

Độ rộng phổ RMS

Δλ

1

bước sóng

Thời gian tăng / giảm (20% ~ 80%)

Tr / Tf

50

ps

2

Biên độ điều chế quang

OMA

-6.2

dBm

Hình phạt phân tán

1

dB

Mắt quang đầu ra

Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEEE 0802.3ae

l nhận

Tham số

Ký hiệu

Tối thiểu

Kiểu

Tối đa

Đơn vị

chú thích

Bước sóng hoạt động

1320

1330

1340

bước sóng

1260

1270

1280

Nhạy cảm

Psen

-14,4

dBm

3

Tối thiểu quá tải

Pimax

0,5

dBm

LOS khẳng định

Pa

-30

dBm

LOS De-khẳng định

Pd

-16

dBm

Độ trễ LOS

Pd-Pa

0,5

4

dB

Lưu ý 1) Đo ở 10.3125b / s với mẫu thử PRBS 2 31 - 1 NRZ.

Lưu ý 2) 20% ~ 80%

Lưu ý 3) Trong trường hợp xấu nhất ER, được đo ở 10.3125 Gb / s với mẫu thử PRBS 2 31 - 1 NRZ cho BER <1x10 -12

ĐỊNH NGH PINA PIN VÀ CHỨC NĂNG

Ghim

Ký hiệu

Tên / Mô tả

1

XE [1]

Máy phát đất

2

Tx_FAULT [2]

Lỗi phát

3

Tx_DIS [3]

Vô hiệu hóa máy phát. Đầu ra laser bị vô hiệu hóa ở mức cao hoặc mở

4

SDA [2]

Dòng dữ liệu giao diện nối tiếp 2 dây

5

SCL [2]

Dòng đồng hồ giao diện nối tiếp 2 dây

6

MOD_ABS [4]

Mô-đun vắng mặt. Căn cứ trong mô-đun

7

RS0 [5]

Tỷ lệ chọn 0

số 8

RX_LOS [2]

Mất tín hiệu tín hiệu. Logic 0 chỉ hoạt động bình thường

9

RS1 [5]

Tỷ lệ chọn 1

10

XE [1]

Mặt đất thu

11

XE [1]

Mặt đất thu

12

RD-

Nhận dữ liệu đảo ngược ra. AC ghép

13

RD +

Nhận dữ liệu ra. AC ghép

14

XE [1]

Mặt đất thu

15

VCCR

Bộ nguồn

16

VCCT

Cung cấp năng lượng máy phát

17

XE [1]

Máy phát đất

18

TD +

DATA truyền trong. Kết hợp AC

19

TD-

Bộ truyền dữ liệu đảo ngược trong. Kết hợp AC

20

XE [1]

Máy phát đất

Ghi chú :

[1] Mặt đất mạch mô-đun được cách ly với mặt đất khung mô-đun trong mô-đun.

[2]. Nên được kéo lên với 4,7k - 10k ohms trên bảng máy chủ đến điện áp trong khoảng 3,15V và 3,6V.

[3] Tx_Disable là một liên hệ đầu vào với pullup 4,7 kΩ đến 10 kΩ đến VccT bên trong mô-đun.

[4] Mod_ABS được kết nối với VeeT hoặc VeeR trong mô-đun SFP +. Máy chủ có thể kéo liên hệ này lên tới Vcc_host bằng một điện trở trong phạm vi 4,7 kΩ đến 10 kΩ.Mod_ABS được khẳng định trong trò chơi High High khi mô-đun SFP + không có trong khe máy chủ.

[5] RS0 và RS1 là các đầu vào mô-đun và được kéo xuống mức thấp đến VeeT với các điện trở> 30 kΩ trong mô-đun.

TIẾNG VIỆT

Đề xuất bộ lọc cung cấp điện

Lưu ý: Nên sử dụng cuộn cảm có điện trở DC nhỏ hơn 1Ω để duy trì điện áp cần thiết ở chân đầu vào SFP với điện áp cung cấp 3,3V. Khi mạng lọc cung cấp được đề xuất được sử dụng, việc cắm nóng mô-đun thu phát SFP sẽ dẫn đến dòng điện không lớn hơn 30 mA so với giá trị trạng thái ổn định

GÓI GÓI

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG

Một phần số

Sự miêu tả

DYS-SFP + -WDM-1220

SFP + Plus BiDi, 10.3125Gbps, 1270nm, 20km, 0 ~ 70 ℃, với DDM

DYS-SFP + -WDM-1320

SFP + Plus BiDi, 10.3125Gbps, 1330nm, 20km, 0 ~ 70 ℃, với DDM

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)