SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Transceiver

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

    Trung Quốc RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp
    RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: China
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SFP+ BIDI,10G SFP+,20km
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    RoHS tuân thủ 10Gb / s SFP + Bộ thu phát hai chiều, tầm với 20km

    1270 / 1330nm TX / 1330/1270 nm

    TÍNH NĂNG SẢN PHẨM

    ● Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 9,95Gb / giây đến 10,3Gb / giây

    ● Bộ kết nối LC đơn giản SFP + Bộ thu phát quang

    ● Tuân thủ chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472

    ● cắm nóng

    ● Máy phát Laser DFB 1: 1270nm, máy thu 1330nm

    Máy phát laser DFB 2: 1330nm, máy thu 1270nm

    ● Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 đến 70 ° C

    ● Lên đến 20km trên 9 / 125um SMF

    ● Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LR và 10GBASE-LW

    ● Tuân thủ SFP + MSA SFF-8431

    CÁC ỨNG DỤNG

    ● 10GBASE-LR ở tốc độ 10.3125Gbps

    ● Liên kết quang khác

    ● 10GBASE-LW ở tốc độ 9,953Gbps

    SƠ ĐỒ CHỨC NĂNG

    TUYỆT VỜI TỐI ĐA

    Tham số

    Ký hiệu

    Tối thiểu

    Tối đa

    Đơn vị

    chú thích

    Cung câp hiệu điện thê

    Vcc

    -0,5

    4.0

    V

    Nhiệt độ lưu trữ

    -40

    85

    ° C

    Độ ẩm tương đối

    85

    %

    Lưu ý: Ứng suất vượt quá xếp hạng tuyệt đối tối đa có thể gây ra thiệt hại vĩnh viễn cho mô-đun

    ĐẶC ĐIỂM HOẠT ĐỘNG GERITH

    Tham số

    Ký hiệu

    Tối thiểu

    Kiểu

    Tối đa

    Đơn vị

    chú thích

    Tốc độ dữ liệu

    Ethernet

    10.3125

    Gb / s

    Kênh sợi quang

    10,518

    Cung câp hiệu điện thê

    Vcc

    3.13

    3,3

    3,47

    V

    Vcc

    V

    Nguồn cung hiện tại

    Icc 5

    mẹ

    Icc 3

    400

    mẹ

    Trường hợp hoạt động Temp.

    Tc

    0

    70

    ° C

    ĐẶC ĐIỂM / ĐẦU RA ĐIỆN

    l Máy phát

    Tham số

    Ký hiệu

    Tối thiểu

    Kiểu

    Tối đa

    Đơn vị

    chú thích

    Khác biệt đu điện áp đầu vào

    120

    820

    mVpp

    1

    Tx Tắt đầu vào

    H

    VIH

    2.0

    Vcc + 0,3

    V

    L

    VIL

    0

    0,8

    Đầu ra lỗi Tx

    H

    VOH

    2.0

    Vcc + 0,3

    V

    2

    L

    VOL

    0

    0,8

    Đầu vào khác Trở kháng

    Zin

    100

    Ω

    l nhận

    Tham số

    Ký hiệu

    Tối thiểu

    Kiểu

    Tối đa

    Đơn vị

    chú thích

    Khác biệt đu điện áp đầu ra

    340

    650

    800

    mVpp

    3

    Đầu ra Rx LOS

    H

    VOH

    2.0

    Vcc + 0,3

    V

    2

    L

    VOL

    0

    0,8

    Lưu ý 1) TD +/- được AC bên trong kết hợp với kết thúc vi sai 100Ω bên trong mô-đun.

    Lưu ý 2) Tx Fault và Rx LOS là các đầu ra collector mở, cần được kéo lên bằng các điện trở 4,7k đến 10kΩ trên bảng chủ. Kéo điện áp lên giữa 2.0V và Vcc + 0.3V.

    Lưu ý 3) Các đầu ra RD +/- được ghép nối AC bên trong và nên được kết thúc bằng 100Ω (vi sai) tại SERDES của người dùng.

    ĐẶC ĐIỂM

    l Máy phát

    Tham số

    Ký hiệu

    Tối thiểu

    Kiểu

    Tối đa

    Đơn vị

    chú thích

    Bước sóng hoạt động

    1260

    1270

    1280

    bước sóng

    1320

    1330

    1340

    Đại lộ công suất đầu ra (Đã bật)

    Thơ

    -3

    3

    dBm

    1

    Tỷ lệ tuyệt chủng

    ER

    4,5

    dB

    1

    Độ rộng phổ RMS

    Δλ

    1

    bước sóng

    Thời gian tăng / giảm (20% ~ 80%)

    Tr / Tf

    50

    ps

    2

    Biên độ điều chế quang

    OMA

    -6.2

    dBm

    Hình phạt phân tán

    1

    dB

    Mắt quang đầu ra

    Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEEE 0802.3ae

    l nhận

    Tham số

    Ký hiệu

    Tối thiểu

    Kiểu

    Tối đa

    Đơn vị

    chú thích

    Bước sóng hoạt động

    1320

    1330

    1340

    bước sóng

    1260

    1270

    1280

    Nhạy cảm

    Psen

    -14,4

    dBm

    3

    Tối thiểu quá tải

    Pimax

    0,5

    dBm

    LOS khẳng định

    Pa

    -30

    dBm

    LOS De-khẳng định

    Pd

    -16

    dBm

    Độ trễ LOS

    Pd-Pa

    0,5

    4

    dB

    Lưu ý 1) Đo ở 10.3125b / s với mẫu thử PRBS 2 31 - 1 NRZ.

    Lưu ý 2) 20% ~ 80%

    Lưu ý 3) Trong trường hợp xấu nhất ER, được đo ở 10.3125 Gb / s với mẫu thử PRBS 2 31 - 1 NRZ cho BER <1x10 -12

    ĐỊNH NGH PINA PIN VÀ CHỨC NĂNG

    Ghim

    Ký hiệu

    Tên / Mô tả

    1

    XE [1]

    Máy phát đất

    2

    Tx_FAULT [2]

    Lỗi phát

    3

    Tx_DIS [3]

    Vô hiệu hóa máy phát. Đầu ra laser bị vô hiệu hóa ở mức cao hoặc mở

    4

    SDA [2]

    Dòng dữ liệu giao diện nối tiếp 2 dây

    5

    SCL [2]

    Dòng đồng hồ giao diện nối tiếp 2 dây

    6

    MOD_ABS [4]

    Mô-đun vắng mặt. Căn cứ trong mô-đun

    7

    RS0 [5]

    Tỷ lệ chọn 0

    số 8

    RX_LOS [2]

    Mất tín hiệu tín hiệu. Logic 0 chỉ hoạt động bình thường

    9

    RS1 [5]

    Tỷ lệ chọn 1

    10

    XE [1]

    Mặt đất thu

    11

    XE [1]

    Mặt đất thu

    12

    RD-

    Nhận dữ liệu đảo ngược ra. AC ghép

    13

    RD +

    Nhận dữ liệu ra. AC ghép

    14

    XE [1]

    Mặt đất thu

    15

    VCCR

    Bộ nguồn

    16

    VCCT

    Cung cấp năng lượng máy phát

    17

    XE [1]

    Máy phát đất

    18

    TD +

    DATA truyền trong. Kết hợp AC

    19

    TD-

    Bộ truyền dữ liệu đảo ngược trong. Kết hợp AC

    20

    XE [1]

    Máy phát đất

    Ghi chú :

    [1] Mặt đất mạch mô-đun được cách ly với mặt đất khung mô-đun trong mô-đun.

    [2]. Nên được kéo lên với 4,7k - 10k ohms trên bảng máy chủ đến điện áp trong khoảng 3,15V và 3,6V.

    [3] Tx_Disable là một liên hệ đầu vào với pullup 4,7 kΩ đến 10 kΩ đến VccT bên trong mô-đun.

    [4] Mod_ABS được kết nối với VeeT hoặc VeeR trong mô-đun SFP +. Máy chủ có thể kéo liên hệ này lên tới Vcc_host bằng một điện trở trong phạm vi 4,7 kΩ đến 10 kΩ.Mod_ABS được khẳng định trong trò chơi High High khi mô-đun SFP + không có trong khe máy chủ.

    [5] RS0 và RS1 là các đầu vào mô-đun và được kéo xuống mức thấp đến VeeT với các điện trở> 30 kΩ trong mô-đun.

    TIẾNG VIỆT

    Đề xuất bộ lọc cung cấp điện

    Lưu ý: Nên sử dụng cuộn cảm có điện trở DC nhỏ hơn 1Ω để duy trì điện áp cần thiết ở chân đầu vào SFP với điện áp cung cấp 3,3V. Khi mạng lọc cung cấp được đề xuất được sử dụng, việc cắm nóng mô-đun thu phát SFP sẽ dẫn đến dòng điện không lớn hơn 30 mA so với giá trị trạng thái ổn định

    GÓI GÓI

    THÔNG TIN ĐẶT HÀNG

    Một phần số

    Sự miêu tả

    DYS-SFP + -WDM-1220

    SFP + Plus BiDi, 10.3125Gbps, 1270nm, 20km, 0 ~ 70 ℃, với DDM

    DYS-SFP + -WDM-1320

    SFP + Plus BiDi, 10.3125Gbps, 1330nm, 20km, 0 ~ 70 ℃, với DDM

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)