SC / APC - FC / UPC Optical Fiber Patch Cord Simplex

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC/APC-FC/APC Fiber Optic Patch Cord
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: SC / APC đến FC / UPC Loại sợi:: Singlemode 9/125
Inserion Loss:: &lt;0.2db</span> Return Loss:: &gt; 55dB

Mô tả sản phẩm

SC / APC - Cáp quang sợi quang FC / UPC



Chi tiết nhanh:

Số Model: SC / APC đến FC / UPC

Loại sợi: Singlemode 9/125

Mất mát trở lại: > 55db

Inserion Loss: <0.2db


Cáp nối SM Simplex SC / APC-FC / UPC

1.Giá thầu-Cạnh tranh

2.Làm chèn mất mát & PDL

3. Nhà máy đã chấm dứt và được kiểm tra

4. Tùy chọn trình kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

5. Các lựa chọn về sợi quang: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

Tùy chọn Xử lý: PC / UPC / APC

7.Kết nối Chất lượng với Ferrules Gạch


Các ứng dụng


1.Access Network

2.Techecom / CATV Hệ thống

3.FTTx


Thông số kỹ thuật

Thông số Cáp sợi tiêu chuẩn
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
Vật liệu Jacket LSZH / OFNR / PVC
Loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu rót  gốm sứ
Kiểm tra các bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
Khả năng trao đổi ≤ 0.2dB
Cáp hội Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
Nhiệt độ bảo quản (° C) -40 ~ +85
Trọn gói 1unit / bao
* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các kết nối.