Bộ chia cáp quang SC / APC Chế độ đơn Cửa sổ kép Bộ ghép nối FBT

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: SC / APC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 1 USD
chi tiết đóng gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Điều khoản thanh toán: T / C, L / C
Khả năng cung cấp: 2000 / tuần

Thông tin chi tiết

Thương hiệu:: DYS / OEM Mẫu số:: cửa sổ kép FBT
Nhiệt độ hoạt động:: -40oC - 85oC Chứng nhận:: ISO 9001

Mô tả sản phẩm

SC / APC SINGLE MODE DUAL WINDOW FBT COUPLERS


Chi tiết nhanh

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số mô hình: cửa sổ kép FBT
  • Đầu nối: SC, FC, LC, ST ...
  • Ferrule Ba Lan: APC, UPC, PC
  • Tỷ lệ chia nhỏ: 50:50, 40:60, 30:70, 20:80, 10:90
  • Đường kính sợi: sợi trần, 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm
  • Nhiệt độ hoạt động: -40oC - 85oC
  • Chứng nhận : ISO 9001, RoHS
  • Hoạt động: 1310 ± 40 và 1550 ± 40
  • Mất mát quá mức: 0,15
  • Chỉ thị: 50 (1x2), 60 (2x2)

Bộ ghép nối cửa sổ kép của DYS là các thành phần chất lượng cao được thiết kế để phân chia hoặc kết hợp tín hiệu quang trong hệ thống cáp quang. Các thiết bị này được chế tạo bằng cách sử dụng quy trình côn côn hình nón (FBT) hợp nhất là đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng. Bước sóng hoạt động là 1310nm và 1550nm và băng thông là 80nm. Tỷ lệ ghép có thể dao động từ 1:99 đến 50:50. Cấu hình bao bì và đuôi lợn khác nhau có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng của chúng tôi.


Tính năng, đặc điểm:
Mất chèn thấp
PDL thấp
Chỉ thị cao
Độ tin cậy đường dài
Thông số kỹ thuật do khách hàng xác định


Các ứng dụng:
Viễn thông
Sợi trong vòng lặp
Mạng lưới khu vực địa phương
CATV
Cảm biến sợi quang
Dụng cụ kiểm tra  

Tham số Đơn vị Cao cấp Một B
Điều hành bước sóng 1310 ± 40 và 1550 ± 40
Mất mát quá mức Gõ. dB 0,15
Ổn định phân cực Tối đa dB 0,15 0,15 0,2
Tính đồng nhất (50:50) Tối đa dB 0,4 0,5 0,6
Ổn định nhiệt Tối đa dB 0,2 0,3 0,4
Chỉ thị Tối thiểu dB 50 (1x2), 60 (2x2)
Phản xạ Tối thiểu dB 50 (1x2), 60 (2x2)
Nhiệt độ hoạt động ° C -30 ~ 85
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 85
50/50 Tối đa dB 3,4 / 3,4 3.6 / 3.6 3.7 / 3.7
40/60 4,5 / 2,6 4.6 / 2.7 4,7 / 2,8
30/70 5,8 / 1,85 5,9 / 1,9 6.0 / 2.0
20/80 7.6 / 1.2 7,7 / 1,3 7,9 / 1,4
10/90 10,8 / 0,65 11,0 / 0,7 11,1 / 0,8
1/99 21,8 / 0,2 22,1 / 0,25 22,5 / 0,3




Lợi thế cạnh tranh

Công nghệ sợi quang DYS Thâm Quyến là công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp cáp quang trong nhà và ngoài trời, jumper chống nước CPRI, nhảy MPO / MTP, nhảy sợi quang tiêu chuẩn và PLC Splitter. DYS giành được danh hiệu danh dự doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia của chính phủ Thâm Quyến năm 2014.

Với nhiều năm kinh nghiệm trong ngành cáp quang, nhà máy của chúng tôi được trang bị đầy đủ hơn 3500 mét vuông và hơn 32 dây chuyền sản xuất không bụi. Khoảng 200 nhân viên và kỹ sư được đào tạo tốt đang đóng góp cho các sản phẩm đáng tự hào của chúng tôi. Chúng tôi có 4 dây chuyền sản xuất cáp quang, 2 dây chuyền lắp ráp nhảy MPO / MTP tiêu chuẩn cao, 8 dây chuyền sản xuất cho dây nhảy tiêu chuẩn và 10 dây chuyền sản xuất PLC Splitter.