SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network

    Trung Quốc SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network nhà cung cấp
    SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network nhà cung cấp SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network nhà cung cấp SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC / APC -LX.5 / APC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
    Mẫu số:: SC / APC -LX.5 / APC Chứng nhận:: ISO9001, ROHS
    Inserion Loss:: <0.2db Return Loss:: > 45dB

    SC / APC-LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord

    Chi tiết nhanh:

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Tên thương hiệu: DYS / OEM
    • Số Model: SC / APC -LX.5 / APC
    • Inserion Loss: <0.2db
    • Return Loss: > 45db
    • Chiều dài: Tùy chỉnh
    • Chứng nhận : ISO9001, ROHS

    Tính năng, đặc điểm

    1. Đầu nối tính năng với Ferrules gốm

    2. Mất chèn thấp và PDL

    3. Nhà máy chấm dứt và kiểm tra

    4. Các lựa chọn về sợi quang: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

    Tùy chọn trình kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

    6. Lựa chọn đánh bóng: PC / UPC / APC

    7. Giá cạnh tranh


    Các ứng dụng:

    1. Hệ thống viễn thông / CATV

    2. Truy cập mạng

    3. FTTX / FTTH / FTTA


    Thông số kỹ thuật:

    Thông số

    Tiêu chuẩn sợi cáp hội

    Loại sợi

    SM (G.652 / G.657A)

    MM (OM1 / OM2 / OM3)

    Vật liệu Jacket

    LSZH / OFNR / PVC

    loại trình kết nối

    SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

    Vật liệu rót

     gốm sứ

    Kiểm tra các bước sóng

    1310 ± 30/1550 ± 30nm

    850 ± 30/1300 ± 30nm

    Tổn thất chèn (dB)
    TIA / EIA-455-107

    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC / APC)

    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC)

    Mất Mất (dB)
    TIA / EIA-455-107

    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥ 55dB (APC)

    ≥35dB (PC / UPC)

    Khả năng trao đổi

    ≤ 0.2dB

    Cáp hội

    Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord

    Nhiệt độ hoạt động (° C)

    -10 ~ + 70

    Nhiệt độ bảo quản (° C)

    -40 ~ +85

    Trọn gói

    1unit / bao




    Lợi thế cạnh tranh:
    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt dịch vụ sau bán hàng, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)