SC APC Waterproof Optical Fiber Patch Cord , SM 4.8mm Fibre Optic Patch Cord

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC APC Waterproof Patch cord
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 5PCS
Packaging Details: according to the requirement of customer
Delivery Time: 3-5 days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union,Paypal
Supply Ability: 300000PCS/month

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: SC AP Chống thấm Patch cord Loại sợi:: SM 9/125, MM 50/125, MM 62.5 / 125
Đường kính cáp:: 7,0mm Chèn mất:: ≤0.2dB

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang SC / APC / SM 4,8mm sợi quang không thấm nước


Chi tiết Nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: SC APC Dây chống thấm nước
  • Loại sợi: SM 9/125, MM 50/125, MM 62.5 / 125
  • Số lượng sợi: đơn
  • Cáp treo: PVC, LSZH
  • Màu áo khoác: Đen
  • Đường kính cáp: 7.0mm
  • Chèn mất: ≤0.2dB

Tính năng, đặc điểm:
1 Đầu nối cáp quang bền cho 2 và 4 kênh với cơ chế phối hợp xoắn
2 bảo vệ IP68, bằng chứng chống muỗi, và bảo vệ EMI
3 Chấn động, rung động và cơ học cao
4 Phạm vi nhiệt độ rộng và nhiều loại cáp trong nhà và ngoài trời
5 Cài đặt dễ dàng, đáng tin cậy và hiệu quả

Ứng dụng:
1. Môi trường khắc nghiệt mà hóa chất, chất ăn mòn và chất lỏng
phổ biến
2. Nhà máy và thiết bị công nghiệp bên trong và bên ngoài có giao diện với mạng Ethernet công nghiệp
3. Ứng dụng giao diện từ xa như tháp và antenna cũng như FTTX trong PON và tại các ứng dụng gia đình
4. Bộ định tuyến di động và phần cứng internet

Hiệu suất quang học

Tham số
Chế độ Chế độ đơn Multimode
đánh bóng UPC APC PC
Mất chèn ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.2dB
Return Loss ≥ 50dB ≥60dB ≥35dB
Bước sóng thử nghiệm 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
Độ bền (500 ghép) ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa IEC 60794-2-30
Tiêu chuẩn phù hợp ROHS, IEC và GR-326
Đặc điểm kỹ thuật
Loại sợi Chế độ đơn:
(1) 9/125-G652D
(2) 9/125-G655
(3) 9/125-G657A, G657A2, G657B2, G657B3
Multimode:
(4) 50/125-OM2
(5) 62,5 / 125-OM1
(6) 50/125-OM3
(7) 50/125-OM4
Thương hiệu sợi YOFC, Corning, OFS ...
Loại trình kết nối SC, LC, FC, ST, E2000, MU, MTRJ, MPO / MTP, SMA, DIN
Loại dây Duplex
Đường kính cáp 5.0mm hoặc 7.0mm
Áo khoác cáp PVC, LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 5m, 10m, 25m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh


Lợi thế cạnh tranh
DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.